
Thiết kế trang nhã, tinh tế
Android Tivi Sharp 4K 50 inch LC-50UA6800X gây ấn tượng với vẻ đẹp tinh tế, thanh mảnh góp phần tôn lên vẻ sang trọng, hài hòa cho ngôi nhà bạn.
Kích thước màn hình tivi Sharp 50 inch vừa phải giúp bạn dễ dàng bố trí tivi ở nhiều không gian nội thất khác nhau như: phòng khách, phòng họp,...
Độ phân giải 4K sắc nét gấp 4 lần tivi Full HD

Công nghệ 4KUHDR cho hình ảnh thêm rực rỡ, chi tiết
Màu sắc sống động cùng công nghệ Real Color
Bộ xử lý 4K Master Engine Pro giúp nâng cấp hình ảnh độ phân giải thấp lên gần bằng 4K
Công nghệ Dolby Audio cho âm thanh bùng nổ
Android Sharp có tổng công suất loa 20 W với công nghệ này sẽ tái tạo, tăng cường và phát âm thanh ngay màn hình, bên cạnh đó còn kết hợp cùng công nghệ âm thanh Eilex Prism cho âm thanh thêm sống động.
Hệ điều hành Android đơn giản, dễ sử dụng đi kèm kho ứng dụng phong phú
Hệ điều hành Android trên tivi Sharp này có giao diện thân thiện, dễ sử dụng với các ứng dụng có sẵn như: YouTube, Netflix, Trình duyệt web,... hoặc có thể tải thêm các ứng dụng khác trên Google Play như: FPT Play, ClipTV, Nhạc của tui, Spotify,... mang đến cho bạn một không gian giải trí tuyệt hảo.
Trình chiếu màn hình điện thoại lên tivi thông qua Screen Mirroring
Kết nối đa dạng, linh hoạt với các thiết bị ngoài
Tivi Sharp này còn sở hữu các cổng kết nối: HDMI, USB, Composite giúp bạn chia sẻ các dữ liệu hình ảnh, âm thanh từ đầu đĩa, laptop, dàn máy... lên tivi một cách nhanh chóng, thuận tiện.

Thông số kỹ thuật chi tiết Android Tivi Sharp 4K 50 inch LC-50UA6800X
| Thương hiệu | Sharp |
| Kích thước có chân/đặt bàn | 1125 x 711 x 231 mm |
| Khối lượng có chân | 15 kg |
| Kích thước không chân/treo tường | 1125 x 662 x 67 mm |
| Khối lượng không chân | 14.5 kg |
| Năm ra mắt | 2018 |
| Chất liệu |
Viền nhựa, chân đế kim loại |
| SKU | 4789090217432 |
| Model | LC-50UA6800X |
| Loại Tivi | Android Tivi |
| Kích thước màn hình | 50 inch |
| Độ phân giải màn hình | 3840 x 2160 pixels |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | X4 Master Engine Pro, HDR, Real Color |
| Công nghệ âm thanh | Original Surround, Dolby Audio |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 4 |
| Component video | 1 |
| Composite video | 1 |
| VGA | Không |
| USB | 2 |
| Hệ điều hành, giao diện | Android |
| Các ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, Youtube, Netflix |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | FPT Play, ClipTV, Nhaccuatui, Spotify, VTV Go, MyTV, Fim+, Zing TV, Zing MP3 |
| Remote thông minh | Có |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Có |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Screen Mirroring |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |