Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X8000G sở hữu thiết kế hiện đại, gọn gàng cùng tông màu đen lịch lãm, mang đến phong cách sống tối giản, hài hoà cho không gian được bố trí.
Kích thước tivi 55 inch vừa đủ, thích hợp bố trí vào nhiều không gian nội thất khác nhau như phòng khách, phòng họp,... Ngoài ra với chân đế dạng chữ V kim loại chắc chắn, giúp tivi đứng vững trên nhiều bề mặt khác nhau.





Android Tivi Sony này có tổng công suất loa 20 W cho khả năng xử lý chất âm thanh chân thực, chính xác lan toả khắp căn phòng, mang đến trải nghiệm xem phim, nghe nhạc đích thực như chính bạn đang trực tiếp ở rạp.
Tivi Sony với giao diện trực quan, khả năng xử lý, thao tác nhanh chóng giúp mang đến trải nghiệm sử dụng thêm phần hiện đại hơn.
Kho ứng dụng đa dạng các thể loại giải trí phổ biến, hứa hẹn mang đến cho bạn những phút giây thư giãn trọn vẹn, thoải mái sau thời gian làm việc căng thẳng.

Lưu ý: Tính năng này chỉ áp dụng cho 1 số điện thoại Android có tính năng Screen Mirroring (Miracast).

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Loại Tivi: | Android Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K HDR 3840x2160 Pixels |
| Smart Tivi: | TV Android (8.0) |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | 4K X-Reality PRO, TRILUMINOS Display, Dynamic Contrast Enhancer, Nâng cấp hình ảnh gần chuẩn 4K, HDR |
| Công nghệ âm thanh: | Digital Sound Enhancement Engine (DSEE), ClearAudio+, S-Force Front Surround, Clear Phase, Dolby Digital |
| Tổng công suất loa: | 10W+10W |
| Cổng WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 cổng |
| Cổng USB: | 3 cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | 16 GB |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Khoảng cách ngồi xem: | 3- 4 mét |
| Kích thước có chân đế: | 1241 x 785 x 336 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1241 x 721 x 79 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 17,2 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 16,1 kg |
| Kích thước thùng: | 1399 x 836 x 162 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 24 kg |