Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500G thu hút người dùng ngay từ cái nhìn đầu tiên nhờ vào thiết kế tối giản nhưng không kém phần hiện đại, sang trọng đặc trưng của Sony. Kiểu dáng chân đế thanh mảnh nhưng không kém phần vững chắc giúp tivi trụ vững ở nhiều không gian nội thất.
Tivi Sony 55 inch sở hữu kích thước màn hình lớn đi kèm viền màn hình mỏng (chỉ 0.8 cm mỏng hơn độ mỏng iPhone 11 Pro Max) có thể bố trí đặt bàn trên phòng khách, phòng làm việc hay treo tường trên phòng họp, phòng ngủ đều thích hợp.




Bộ xử lý này có thể phát hiện và phân tích nhiều vật thể khác nhau trên một khung hình để xử lý màu sắc và tương phản ở mức độ vi mô hơn, giúp Android tivi Sony hiển thị hình ảnh có độ chính xác và chi tiết cực cao.

Bên cạnh đó, tivi Sony 4K còn được trang bị công nghệ X-tended Dynamic Range PRO 6x nhờ vào chế độ cân bằng sáng chính xác trên toàn màn hình cùng khả năng làm tối cục bộ một số vùng và tăng độ sáng cho các nơi khác, mang đến người dùng những khung hình sáng, tối chân thật.


Tivi Sony với giao diện trực quan, khả năng xử lý, thao tác nhanh chóng giúp mang đến trải nghiệm sử dụng thêm phần hiện đại hơn.
Kho ứng dụng đa dạng các thể loại giải trí phổ biến, hứa hẹn mang đến cho bạn những phút giây thư giãn trọn vẹn, thoải mái sau thời gian làm việc căng thẳng.



| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K HDR 3840x2160 Pixels |
| Smart Tivi: | TV Android (8.0) |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | 4K X-Reality Pro |
| Công nghệ âm thanh: | Acoustic Multi-Audio |
| Tổng công suất loa: | 10W + 10W |
| Cổng WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac |
| Cổng HDMI: | 4 cổng |
| Cổng USB: | 3 cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android O ( Android 8.0 Oreo) |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | 16 GB |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Khoảng cách ngồi xem: | 3- 4 mét |
| Kích thước có chân đế: | 1228x776x274 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1228x709x69 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 19.1 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 18 kg |
| Kích thước thùng: | 1320 x 190 x 830 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 25 kg |