Android Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X8000G sở hữu thiết kế sang trọng, hiện đại cùng tông màu tối cứng cáp, mang đến sự hài hoà, tối ưu cho căn phòng được bố trí.
Kích thước màn hình lớn tivi 65 inch với viền màn hình mỏng (1.3 cm) sẽ thích hợp sử dụng tại nhiều không gian nội thất khác nhau như phòng khách, phòng họp,... Ngoài ra, với chân đế hình chữ V bằng kim loại chắc chắn, bền và đẹp.





Tivi Sony có tổng công suất 2 loa lên đến 20W, chất âm tái hiện chính xác cùng hiệu ứng nổi bật, bao trùm không gian căn phòng, hứa hẹn mang đến những phút giây xem phim, nghe nhạc thêm phần lôi cuốn, hấp dẫn hơn.

Trang bị kho ứng dụng đa dạng nhiều thể loại phổ biến như Youtube, Netflix, FPT Play, Zing Mp3, Spotify,... và còn nhiều ứng dụng khác có thể tải về nữa, giúp bạn có những trải nghiêm giải trí thoải mái, trọn vẹn trên Android Tivi Sony
Lưu ý: Tính năng này chỉ hỗ trợ trên một số điện thoại Android.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Loại Tivi: | Android Tivi |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K HDR 3840x2160 Pixels |
| Smart Tivi: | TV Android (8.0) |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | 4K X-Reality PRO, TRILUMINOS Display, Dynamic Contrast Enhancer, Nâng cấp hình ảnh gần chuẩn 4K, HDR |
| Công nghệ âm thanh: | Digital Sound Enhancement Engine (DSEE), ClearAudio+, S-Force Front Surround, Clear Phase, Dolby Digital |
| Tổng công suất loa: | 10W+10W |
| Cổng WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 cổng |
| Cổng USB: | 3 cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Android |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | 16 GB |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Khoảng cách ngồi xem: | 4 - 7 mét |
| Kích thước có chân đế: | 1463 x 909 x 336 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1463 x 845 x 80 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 22 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 20.9 kg |