Smart Tivi QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 là dòng sản phẩm TV thông minh mới 2020 với kích thước màn hình siêu lớn và thiết kế viền màn hình siêu mỏng, độ phân giải cao 4K cùng với công nghệ HDR, tính năng tăng cường màu sắc động, khả năng giải trí đỉnh cao với chất âm mạnh mẽ, ấn tượng.
QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 cho chất lượng như tại rạp chiếu phim nhờ vào công nghệ Dolby Vision. Công nghệ này giúp tăng cường hiển thị màu sắc, độ tương phản, hiển thị số lượng màu lớn hơn, tăng độ tương phản động và tăng mức độ sáng cho nội dung hiển thị.

QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 mang đến phong cách thiết kế đầy thanh lịch, tối giản và hiện đại như một tuyệt tác giữa đời thường.
Sản phẩm Smart TV QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 sẽ tô điểm thêm cho không gian phòng khách của ngôi nhà bạn, tạo ấn tượng tốt đẹp cho những vị khách lần đầu tiên đến thăm nhà.


QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 có nền tảng trí tuệ nhân tạo - tất cả trong một, QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 sẽ mở ra thế giới giải trí phong phú và đa dạng, nhiều tính năng vô cùng hấp dẫn và công nghệ điều khiển thông qua giọng nói hết sức tiện lợi, ai trong gia đình cũng có thể sử dụng được.

QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 được tích hợp sẵn hệ điều hành Android phổ biến nhất thế giới, mở ra thế giới giải trí, phim ảnh, âm nhạc, games và nhiều nội dung khác cùng với kho ứng dụng Google Play để tải thêm một cách nhanh chóng.
QLED Tivi 4K TCL 65 Inch 65C715 được trang bị nhiều cổng kết nối đa dạng, giúp kết nối TV với các thiết bị thông minh khác, đồng thời phục vụ cho nhiều nhu cầu sử dụng khác nhau, không chỉ là giải trí mà còn có thể phục vụ cho công việc.

| Loại Tivi | Smart Tivi QLED |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải | 4K HDR 3840x2160 Pixels |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Smart Tivi | Android tivi |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot,Dolby Vision,HDR10+,Micro Dimming |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Atmos, DTS |
| Tổng công suất loa | 20 W |
| Kết nối Internet: (LAN) | Ethernet Network |
| Cổng WiFi | WiFi 802.11 b/g/n 2T2R |
| Cổng HDMI | Có |
| Cổng Optical | Có |
| Cổng AV in (Composite / Component) | Có |
| Cổng USB | 1 USB 2.0 |
| Chia sẻ thông minh | Bluetooth 5.0 |
| Hình ảnh | JPEG/PNG/BMP/GIF/HEIF |
| Âm thanh | MP3/AC3/AAC/AC4 |
| Phim | H.265/H.264,MPEG1/2/4,VP8,VP9 |
| Hệ điều hành - Giao diện | Android 9.0 |
| Tìm kiếm bằng giọng nói | Có |
| Kích thước có chân đế | 1446.4 x 887 x 300.2 mm |
| Kích thước không chân đế | 1446.4 x 825.5 x 74.5 mm |
| Khối lượng có chân đế | 17.7 kg |
| Khối lượng không chân đế | 17.5 kg |
| Khối lượng thùng (kg) | 23.4 kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 36 tháng |