với thiết kế tinh tế, viền màn hình mỏng cùng tông màu tối mạnh mẽ, cạnh dưới màu xám giúp tivi nổi bật hơn, mang đến phong cách sống hiện đại cho ngôi nhà của bạn.

Tivi TCL có độ phân giải Ultra HD 4K hiển thị chi tiết sắc nét, sinh động. Công nghệ HDR giúp tăng cường độ tương phản, màu sắc rực rỡ hơn.

Hệ thống 64 bit hổ trợ đa nhiệm và làm giảm độ trễ của thiết bị, tăng cường khả năng hoạt động cho thao tác trở nên mượt hơn. Bạn sẽ đắm chìm trong kho ứng dụng giải trí trực tuyến đa dạng, thoải mái xem phim, nghe nhạc, lướt web...
| Màn hình | 65 Inch |
| Độ phân giải | UHD 4K( 3840 x 2160) |
| Công nghệ hình ảnh | Micro Dimming, HDR, WCG |
| Công nghệ âm thanh | Dolby MS12 |
| Hệ điều hành | Andorid P (9.0) |
| HDMI | 3 |
| Usb | 2 |
| Kết nối | Wifi |
| Cổng Optical | Có |
| Cổng AV in (Composite / Component) | Composite / Component |
| Cổng Internet (LAN) | Có |
| Bluetooth | Có |
| Ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, YouTube, Netflix, Clip TV |
| Tìm kiếm bằng giọng nói | Có |
| Công suất loa | 16W |
| Kích thước có chân (NxCxD) | 1463 x 904 x 275 mm |
| Kích thước không chân (NxCxD) | 1463 x 844 x 760 mm |
| Xuất xứ | Việt Nam |