
Trải nghiệm hiệu quả giặt thật sạch, mạnh vượt trội nhờ thiết kế độc đáo từ mâm giặt xoáy kép Double Storm tạo ra luồng nước di chuyển đa chiều, xoáy cực mạnh giúp đánh bật mọi vết bẩn và không làm rối quần áo. Dòng nước từ trên đổ xuống mạnh mẽ kết hợp với luồng nước từ dưới lên tăng cường sức mạnh giặt giũ hiệu quả.
Bộ lọc sinh học Magic Filter được đặt ở vị trí tối ưu giúp lọc toàn bộ xơ vải và cặn bẩn để quần áo luôn sạch sẽ và tránh tắc nghẽn đường ống thoát nước. Bộ lọc có thể tháo rời, thuận tiện cho việc vệ sinh.
Thiết kế lồng giặt độc đáo với bề mặt chạm nổi hình kim cương và các lỗ thoát nước siêu nhỏ. Nhờ đó Lồng giặt kim cương luôn bảo vệ sợi vải không bị tưa sờn và gây hư tổn quần áo.
Công nghệ Thác Nước đưa dòng nước mạnh từ ống dẫn phía trên hòa vào dòng nước bên dưới. Tính năng đặc biệt này giúp bột giặt được hòa tan và đi sâu thẩm thấu vào từng sợi vải, để quần áo được giặt sạch hoàn hảo và hiệu quả.

| THÔNG TIN CHUNG | |
| Model | WA-82M5110SG/SV |
| Hãng sản xuất | SamSung |
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Màu sắc | Xám |
| Kích thước (cm) | Dài 61cm x Rộng 65.4cm x Cao 96.8cm |
| Trọng lượng (kg) | 41kg |
| MÁY GIẶT - MÁY SẤY | |
| Loại máy giặt/sấy | Của trên |
| Kiểu lồng giặt/sấy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt/sấy | 8.2kg |
| Tốc độ quay vắt | 700 vòng / phút |
| Công nghệ inverter | Không |
| Chương trình giặt/sấy | 6 Chương trình (có giặt nhanh, giặt tiết kiệm điện, giặt chăn mền...) |
| Công nghệ giặt/sấy | Bộ lọc xơ vải Magic Filter, Lồng giặt thiết kế kim cương, Mâm giặt Wobble tạo luồng nước đa chiều, Hiệu ứng thác nước đôi |
| Số người sử dụng | 3 - 4 người (6.5 - 7.5 kg) |
| Tiện ích | Tự khởi động lại khi có điện, Hẹn giờ giặt xong |
| Bảng điều khiển | Nút nhấn điện tử |
| Điện áp | 220-240V/50Hz |
| Năm ra mắt | 2017 |