Máy Lạnh Aqua AQA-KCR18NC với thiết kế thanh lịch, mới mẻ kết hợp vỏ ngoài màu trắng tinh tế, đem đến 1 tổng thể độc đáo cho cả không gian, sản phẩm này chắc chắc sẽ mang đến vẻ đẹp tiện nghi, sang trọng, hiện đại cũng như dễ dàng kết hợp với nhiều không gian nội thất của nhà bạn.
Máy được hoạt động mạnh mẽ với công suất làm lạnh 2.0HP (18.000Btu), có khả năng làm lạnh cho diện tích phòng dưới 30m2. Kết hợp với quạt Turbo giúp làm lạnh tức thời, nhanh chóng cho không gian phòng bạn. Hơn nữa, máy cấu tạo các ống làm bằng đồng cao cấp ở dàn nóng, có độ bền cao hơn các vật liệu thông thường khác.

Máy lạnh Aqua còn thiết kế với các lá nhôm tản nhiệt ở dàn lạnh và dàn nóng, đều được phủ lớp chống ăn mòn xanh, cho máy có tuổi thọ sử dụng dài lâu và góp phần tiết kiệm năng lượng tối đa. Đặc biệt, thiết bị còn sử dụng môi chất làm lạnh R32 thân thiện với môi trường.

Ngoài ra, máy lạnh Inverter Aqua còn trang bị tính năng tự động làm sạch, giúp diệt khuẩn, khử mùi hiệu quả. Bên cạnh đó, máy lạnh Aqua thế hệ mới còn mang đến nhiều tính năng gần gũi khác như trang bị bộ vi xử lý điều chỉnh tốc độ quạt, chức năng chẩn đoán lỗi, tích hợp đèn LED hiển thị và hiện đại hơn là trong trường hợp mất điện, máy sẽ tự khởi động khi có điện lại.


THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thương hiệu | AQUA |
| Kích thước |
|
| Thông tin dàn lạnh | Dài: 99.7cm - Rộng: 23cm - Cao: 32.2cm - Nặng: 12.5kg |
| Thông tin dàn nóng | Dài 81cm - Rộng: 28.8cm - Cao: 68.8cm - Nặng: 45kg |
| Quy cách sản phẩm | 1 sản phẩm/ thùng |
| Trọng lượng | 57.5kg |
| Chất liệu | Nhựa |
| Điện áp | 220 - 240V / 50Hz |
| SKU | 2842275249108 |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Model | AQA-KCR18NC |
| Loại máy lạnh | 1 chiều |
| Công nghệ Inverter | Không |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 20 - 30 m2 (từ 60 đến 80 m3) |
| Gas sử dụng | R-32 |
| Chế độ tiết kiệm điện | Không |
| Kháng khuẩn khử mùi | Chức năng tự làm sạch |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Không |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Tiện ích | Chế độ nghỉ ngơi nhân bản, Chế độ vận hành quạt tự động, Chế độ điều khiển luồng khí quét tự động, Chế độ cài đặt hẹn giờ mở/tắt trong vòng 24 giờ, Chế độ hút ẩm, Dàn nóng xanh và dàn lạnh xanh chống ăn mòn “Blue Fin”, Đèn LED hiển thị |