Máy lạnh – điều hòa Aqua Inverter 2 HP AQA-KCRV18WJB với thiết kế tinh tế, kiểu dáng nhỏ gọn, đẹp mắt. Máy lạnh này được khoác lên mình màu trắng ánh ngọc trai tinh tế, quý phái, kèm theo đó cửa gió cũng được thiết kế rộng hơn giúp thổi gió xa hơn mát lạnh nhanh hơn.
Máy lạnh có công suất làm lạnh 18.000 BTU phù hợp với căn phòng có diện tích lớn 20-30m2 như phòng khách, phòng ăn, quán cà phê, phòng làm việc,….mang đến cảm giác thoải mái và thư thái cho người sử dụng.
Máy lạnh – điều hòa Aqua Inverter 2 HP AQA-KCRV18WJB này được trang bị công nghệ Inverter tiên tiến vừa tiết kiệm điện hiệu quả vừa duy trì nhiệt độ rất chính xác. Ngoài ra, công nghệ này còn giúp máy vận hành êm ái và bền bỉ hơn so với các dòng máy lạnh khác. Tiết kiệm chi phí thanh toán tiền điện hàng tháng của gia đình.

Máy lạnh – điều hòa Aqua Inverter 2 HP AQA-KCRV18WJ giúp căn phòng sử dụng được làm lạnh nhanh chóng. Rất đơn giản người dùng chỉ cần chọn chế độ làm lạnh nhanh Turbo trên chiếc điều khiển, lúc này máy lạnh sẽ thổi ra lượng gió lớn để có thể đạt được nhiệt độ lạnh nhanh hơn trong vòng vài phút giúp đánh tan không khí oi nóng của căn phòng trong những ngày hè oi nóng
AQA-KCRV18WJB được tích hợp công nghệ Aqua Fresh vô cùng tiên tiến của hãng, dàn lạnh được làm sạch với 3 bước vô cùng thông minh: Đóng băng dàn lạnh, rã băng, làm khô. Công nghệ giúp không khí trong lành, sạch khuẩn loại bỏ bụi bẩn, vi khuẩn, nấm mốc, mùi hôi gây dị ứng, có hại cho sức khỏe của người dùng

Máy lạnh Aqua Inverter 2 HP AQA-KCRV18WJB với thiết kế quạt gió đặc biệt và tối ưu hoá ngõ khí cho luồng khí thổi xa hơn giúp làm lạnh đồng đều khắp căn phòng đồng thời tránh làm lạnh tại một chỗ giúp người dùng cảm thấy dễ chịu, thoải mái.
Tính năng Quiet được sử dụng trong điều hòa AQA-KCRV18WJB giúp máy vận hành một cách êm ái, không gây tiếng động ồn ào, mang đến cho người dùng không gian yên tĩnh để học tập, làm việc, nghỉ ngơi.
Máy lạnh – điều hòa Aqua Inverter 2 HP AQA-KCRV18WJB sử dụng Gas R410A cho năng suất làm lạnh cao hơn 1,6 lần so với gas thường. Gas R410A còn giúp cho hơi lạnh sâu hơn, tiết kiệm điện và bảo vệ môi trường.

Máy Lạnh AQUA 2.0 Hp AQA-KCRV18WJB
-PID Inverter tiết kiệm điện năng, vận hành êm ái
-Công nghệ tự làm sạch 3 bước Aqua Fresh
-Lưới lọc 2 lớp diệt khuẩn, khử mùi
-Dàn nóng bằng đồng bền bỉ
-Chức năng Health Air luồng khí thổi thông minh tốt cho sức khỏe
-Thiết kế quạt gió đặc biệt và tối ưu hoá ngõ khí cho luồng khí thổi xa hơn
-Làm lạnh tức thời
-Chức năng tự khởi động lại
-Chức năng tự chẩn đoán
-Chế độ nghỉ ngơi nhân bản
-Chế độ siêu tĩnh
-Chế độ vận hành quạt tự động
-Chế độ hút ẩm
-Khóa trẻ em
-Chế độ điều khiển luồng khí quét tự động
-Chế độ cài đặt hẹn giờ mở/tắt trong vòng 24 giờ
-Tấm lọc bụi hiệu quả cao
-Dàn lạnh xanh chống ăn mòn “Blue Fin”
-Môi chất làm lạnh R410A
Công nghệ tự làm sạch 3 bước độc quyên AQUA FRESH, Làm sạch bụi bẩn, đồng thời tiêu diệt vi khuẩn bám trong dàn lạnh, giúp không khí trong lành hơn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Động cơ Inverter | Có |
| Công suất làm lạnh | 5.28 kW (18.000 BTU/h) |
| Công suất làm lạnh tiêu thụ (W) | 1750 |
| Sao năng lượng | 5 sao |
| Hiệu Suất Năng Lượng (CSPF) | 4,5 |
| Dàn nóng bằng đồng | Có |
| Màu sắc | Trắng |
| Môi chất làm lạnh (Gas) | R410A |
| Lưới lọc đa chức năng | Có |
| Chế độ tiết kiệm điện | Có |
| Chế độ cài đặt hẹn giờ mở/tắt trong vòng 24 giờ | Có |
| Chế độ tự khởi động lại | Có |
| Làm lạnh tức thời | Có |
| Chế độ vận hành quạt tự động | Có |
| Khóa an toàn cho trẻ em | Có |
| Chế độ điều khiển luồng khí quét tự động | Có |
| Chế độ nghỉ ngơi nhân bản | Có |
| Dòng điện nguồn cấp (A) | 5,3 |
| Nguồn điện (V/Hz) | 1pha, 50Hz |
| Tuần hoàn khí (Hi m3/h) | 1100 |
| Tấm lọc bụi | Tháo gỡ và rửa được |
| Điều chỉnh luồng gió ngang | Bằng tay |
| Điều chỉnh luồng gió đứng | Tự động |
| AQUA Fresh (làm sạch 3 bước) | Có |
| Kích thước cục nóng (Rộng x Sâu x Cao) | 780 x 245 x 540mm |
| Kích thước cục lạnh (Rộng x Sâu x Cao) | 997 x 230 x 322mm |
| Khối lượng tịnh cục nóng (Kg) | 30.5 |
| Khối lượng tịnh cục lạnh (Kg) | 13 |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 Tháng |