Máy lạnh Electrolux Inverter 1.5 HP ESV12CRO-D1 có thiết kế bên ngoài sang trọng với mặt gương màu xanh đen, đẹp mắt với màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh sẽ làm nổi bật không gian nội thất của gia đình bạn.

Với công suất 1.5 HP, chiếc máy lạnh Electrolux Inverter có thể làm lạnh tối ưu căn phòng 15 - 20 m2 nhưng vẫn tiết kiệm điện hiệu quả.
Không chỉ mang đến khả năng vận hành bền bỉ, làm lạnh ổn định, công nghệ APAM Inverter trên máy lạnh Electrolux ESV12CRO-D1 còn giúp bạn tiết kiệm đáng kể điện năng tiêu thụ hằng tháng cho gia đình


Chế độ điều chỉnh nhiệt độ chính xác iFeel là một điểm cộng sáng giá của chiếc máy lạnh Electrolux này. Với iFeel, máy lạnh sẽ cảm biến và hướng hơi lạnh đến vị trí của remote. Bạn chỉ cần để remote bên cạnh sẽ cảm nhận được sự mát lạnh, thư giãn luôn ở xung quanh.

Sự kết hợp giữa bộ lọc HD và tia Active Plasma của máy lạnh Electrolux ESV12CRO-D1 đẩy mạnh quá trình lọc không khí, tiêu diệt mọi vi khuẩn gây dị ứng, mùi hôi khó chịu trong không khí, trả lại cho bạn một bầu không khí trong lành, sạch khuẩn nhất.

Với chế độ vận hành khi ngủ được trang bị trên máy lạnh, bạn sẽ không còn lo lắng bị cảm lạnh vào ban đêm do nhiệt độ quá thấp, đồng thời nó còn mang lại cho bạn một giấc ngủ ngon, êm ái.

Với chế độ này cánh quạt đảo gió được thiết kế hướng lên giúp ngăn ngừa các luồng khí lạnh thổi trực tiếp vào người bạn gây nhức mỏi, lạnh buốt.

| Công suất làm lạnh | ~12.000Btu |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Từ 15 - 20 m2 |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Điển |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Model | ESV12CRO-D |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Gas sử dụng | R-32 |
| Chế độ tiết kiệm điện | Có |
| Kháng khuẩn khử mùi | Bộ lọc HD giúp lọc sạch không khí, Active Plasma diệt khuẩn, virus |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống, trái phải tự động |
| Tiện ích | Làm lạnh nhanh tức thì, Chức năng tự chuẩn đoán lỗi, Hẹn giờ bật tắt máy, Chế độ điều chỉnh nhiệt độ chính xác iFeel, Màn hình hiển thị nhiệt độ trên dàn lạnh, Chế độ vận hành khi ngủ, Chức năng tự làm sạch |
| Thương hiệu | Electrolux |
| Kích thước |
Chiều dài lắp đặt ống đồng: Tối thiểu 30m |
| Thông tin dàn lạnh | Dài 80.5cm - Cao 19.4cm - Dày 28.5cm - Nặng 10kg |
| Thông tin dàn nóng | Dài 70cm - Cao 27.5cm - Rộng 55cm - Nặng 20.3kg |
| Quy cách sản phẩm | 1 sản phẩm / thùng |
| Trọng lượng | 33kg |
| Chất liệu | Nhựa |
| Điện áp | 220 - 240V / 50Hz |