Máy lạnh Panasonic 1.5 HP CU/CS-N12WKH-8 sở hữu kiểu dáng hiện đại với những đường cong mặt viền nổi bật, bên cạnh gam màu trắng tinh tế, hứa hẹn sẽ trở thành nội thất sang trọng trong ngôi nhà bạn.

Nanoe-G giải phóng các ion âm xung quanh máy lạnh. Các ion này sẽ gắn kết với các hạt bụi theo dòng không khí vào trong ống nạp khí của máy lạnh. Sau đó, các hạt bụi tích điện âm này bị màng lọc tích điện dương giữ lại và vô hiệu hóa tại màng lọc, giúp không khí sạch bụi bẩn, bụi mịn PM2.5, đảm bảo an toàn sức khoẻ cho gia đình bạn.

Máy lạnh Panasonic đạt công suất 1.5 HP, là một trong những chiếc máy lạnh phù hợp cho những căn phòng có diện tích từ 15 - 20 mét vuông.
Máy lạnh 1.5 HP này còn được nhà sản xuất trang bị thêm chức năng hút ẩm, giúp hơi ẩm được hút bớt từ bên trong không khí, nhằm mang lại không gian khô ráo và thoáng đãng cho người dùng.

Với chế độ Powerful, chiếc máy lạnh CU/CS-N12WKH-8 cho tốc độ làm lạnh nhanh tức thì chỉ trong thời gian ngắn sau khi mở máy lạnh.

Nhờ có chức năng hẹn giờ, bạn có thể kiểm soát được thời gian hoạt động của máy lạnh dù là ban ngày hay ban đêm.

Cánh đảo gió lớn phía dưới lan tỏa khí mát ra khắp phòng, cảm giác quá lạnh sẽ không còn ở máy lạnh Panasonic.

| Thương hiệu | Panasonic |
| Kích thước |
|
| Độ ồn dàn lạnh | 29 dB |
| Độ ồn dàn nóng | 45 dB |
| Trọng lượng | Dàn Lạnh: 8 kg; Dàn Nóng: 27 kg |
| Chất liệu | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Thông tin lắp đặt / giao hàng |
|
| SKU | 5528944902679 |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Model | CU/CS-N12WKH-8 |
| Công suất làm lạnh | ~12.000Btu |
| Công suất sưởi ấm | Không có sưởi ấm |
| Phạm vi làm lạnh hiệu quả | Dưới 15 m2 (từ 30 đến 45 m3) |
| Gas sử dụng | R-32 |
| Chế độ tiết kiệm điện | Không |
| Kháng khuẩn khử mùi | Nanoe-G |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống tự động, trái phải tùy chỉnh tay |
| Tiện ích | Phát ion lọc không khí, Chức năng hút ẩm, Làm lạnh nhanh tức thì, Hẹn giờ bật tắt máy |