

| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
|---|---|
| Loại điều hòa | Điều hòa tủ đứng đặt sàn |
| Khối trong nhà | FVA100AMVM |
| Khối ngoài trời | RZF100CVM |
| Công suất lạnh | 340000BTU (4.0HP) |
| Phạm vi làm lạnh | 55m² - 60m² |
| Chiều | Điều hòa 1 chiều lạnh |
| Công nghệ Inverter | Có Inverter |
| Môi chất làm lạnh | R32 |
| Ống đồng | Ø10 - Ø16 |
| Điện áp vào | 1 pha - 220V |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 3.480kWh |
| Kích thước khối trong nhà | 1850x600x350mm (50.0kg) |
| Kích thước khối ngoài trời | 695x930x350mm (48.0kg) |