Thiết kế sang trọng đậm chất Italy
Máy nước nóng Ariston SL2 20 RS AG+ 2.5 FE được thiết kế mang phong cách đầy chất nghệ sĩ của người Ý với những đường cong duyên dáng và sang trọng. Phần lòng bình chứa được tráng men titan cho khả năng chống thấm tốt, không làm cho nước rỉ ra ngoài trong quá trình sử dụng. Vỏ bình đạt chuẩn kháng nước IPX1, giúp cho nước không thấm được vào trong thân máy gây ra hỏng các chi tiết điện tử bên trong máy, từ đó không những giúp tăng cường tuổi thọ sử dụng của sản phẩm mà còn nâng cao độ an toàn trong quá trình dùng máy.
.jpg)
Lượng nước đầu vào lớn
Với công nghệ Flexomix tăng đến 10% lượng nước nóng so với các máy nước nóng thông thường mà vẫn giữ nguyên mức điện năng tiêu thụ, rất thích hợp cho những gia đình có đông thành viên với nhu cầu sử dụng lương nước nóng lớn.
.jpg)
Hệ thống kiểm soát nhiệt TSS - Chống giật và bảo vệ làn da người dùng
Hệ thống an toàn đồng bộ TSS, bao gồm 3 tính năng:
- Cầu dao ELCB tự động ngắt điện khi có sự cố rò rỉ điện, chập điện và cháy nổ.
- Bộ chỉnh nhiệt TBSE sẽ dừng hẳn quá trình đun nóng khi nước đạt đến nhiệt độ yêu cầu.
- Van an toàn có nhiệm vụ giải phóng áp suất nước trong bình khi nhiệt độ vượt quá mức tối đa.
.jpg)
Khử trùng nước bằng ION Bạc
Máy nước nóng Ariston SL2 20 RS AG+ 2.5 FE được trang bị hệ thống tạo ion bạc, có khả năng diệt đến 99% các loại vi khuẩn có trong nước, giúp nguồn nước tắm luôn được sạch sẽ, từ đó giúp gia đình của bạn tránh được các bệnh ngoài da.
.jpg)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Model | SL2 20 RS AG+ 2.5 FE |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại máy | Làm nóng gián tiếp (phù hợp miền Bắc hoặc khu vực dưới 20 độ ( C) |
| Công suất làm nóng | 2500W |
| Điện áp | 220V-50Hz |
| Dung tích bình chứa | 20 lít (khoảng 3 người sử dụng) |
| Chế độ an toàn | Cầu dao chống rò điện ELCB Hệ thống chống giật, chống bỏng TSS Vỏ chống thấm nước IPX1 |
| Tùy chỉnh nhiệt độ nước | Nhiều mức độ |
| Áp lực nước hoạt động | Tối đa 0.75 Mpa |
| Nhiệt độ tối đa | 80 độ C |
| Tiện ích | Đèn báo nước nóng sẵn sàng giúp bạn an toàn Công nghệ Flexomic tăng lượng nước đầu vào Giữ ấm lâu Hệ thống tạo Ion bạc kháng khuẩn làm sạch nước Thanh nhiệt bằng đồng làm nóng nhanh, bền bỉ |
| Kích thước (SxRxC) - Khối lượng (kg) | Cao 30.5 cm - Ngang 70.4 cm - Sâu 30.5 cm - Nặng 12 kg |
| Năm ra mắt | 2018 |