Thiết kế tinh tế, sang trọng phù hợp mọi không gian sống
Smart Tivi Asanzo 50 inch 50AG600 với màn hình bằng kính cường lực chắc chắn, bền bỉ, phù hợp đặt trong phòng khách, vừa giúp bạn giải trí vừa làm vật trang trí giúp tôn thêm nét sang trọng cho gian phòng nhà bạn. Bên cạnh đó, chân đế bằng kim loại được thiết kế chắc chắn, giúp cho tivi trụ vững được trên nhiều dạng mặt phẳng khác nhau.

Tivi Full HD với độ phân giải sắc nét gấp 2 lần HD
Được trang bị công nghệ Picture Wizard II mang lại hình ảnh chân thực, sống động, tự nhiên như đang xem cảnh vật ngoài thiên nhiên

Âm thanh sống động, trung thực
Tivi Asanzo được tích hợp công nghệ Infinite giúp giả lập âm thanh vòm, bạn sẽ có cảm giác sâu lắng trong từng bài hát, hay là cảm giác hào hứng như đang xem phim tại rạp.

Smart tivi Asanzo chạy hệ điều hành Android với kho ứng dụng phong phú
Bạn thoả sức xem truyền hình với: FPT Play; xem phim với: Youtube; nghe nhạc với Zing Mp3; đọc báo: với trình duỵet web... Ngoài ra, có thể cài thêm ứng dụng trên google play store

Tivi tích hợp DVB-T2 coi truyền hình HD miễn phí không cần đầu thu

| Sản phẩm | TIVI SMART ASANZO |
| Model | 50AG600 |
| Kích thước màn hình | 50 inch |
| Hệ điều hành | Android 4.4.4 |
| Ram | 1G |
| Rom | 8G |
| Wifi | Có |
| Công suất loa | 20W |
| Độ phân giải màn hình | 1920 x 1080px (FULL HD) |
| Góc nhìn | 178 độ |
| Định dạng hình ảnh chuẩn | 16:9 |
| Công suất | 118W |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Cổng kết nối | AUDIO, VGA, AV, HDMI, USB, RF ăngten 75Ω, COAXIAL OUT, Khe cắm thẻ nhớ Micro SD, LAN |
| Định dạng video | AVI, MKV, MPEG-4 |
| Định dạng hình ảnh | JPEG, BMP, PNG |
| Định dạng âm thanh | MP3, AAC, WMA |
| Định dạng đầu kỹ thuật số | DVB-T2, DVB-C |
| Tích hợp truyền hình KTS mặt đất | Có |
| Trọng lượng | 27,3 kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |