Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UK6100 gây ấn tượng với thiết kế siêu mỏng, tối giản nhưng không kém phần tinh tế với viền màn hình đẹp mắt.
Màn hình tivi LG 65 inch rất thích hợp đặt tại các không gian rộng rãi như phòng khách, phòng họp,...

Ngoài ra Smart Tivi LG này còn trang bị công nghệ Resolution Upscaler giúp nâng cấp những hình ảnh chất lượng thấp lên gần bằng độ phân giải 4K cho trải nghiệm xem chi tiết hơn.

Ngoài ra Tivi LG 4K này còn được trang bị công nghệ HDR Effect giúp giả lập những hình ảnh không có HDR lên thành HDR cho trải nghiệm hình ảnh sinh động, rõ nét hơn.


Hệ điều hành WebOS trên smart tivi này có giao diện dạng thẻ trực quan, dễ sử dụng đi cùng kho ứng dụng phong phú với các ứng dụng sẵn có như: Youtube, Netflix, Trình duyệt web,... giúp bạn xem phim, nghe nhạc vô cùng đơn giản.
Ngoài ra bạn còn có thể tải thêm các ứng dụng khác như: Spotify, iflix, MyTV Net, Viettel TV,... về tivi có hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói này để trải nghiệm thêm.


THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thương hiệu | LG |
| Sản xuất tại | Indonesia |
| Kích thước có chân/đặt bàn | (Rộng x Cao x Sâu) 1471 x 336 x 910 mm |
| Kích thước không chân/treo tường | (Rộng x Cao x Sâu) 1471 x 83.4 x 855 mm |
| SKU | 5418887542820 |
| Model | 65UK6100 |
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải màn hình | Ultra HD 4K (3840 x 2160) |
| Tần số quét | 50Hz |
| Xem 3D | Không |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | LCD TV, Active HDR |
| Công nghệ âm thanh | Down Firing |
| Tổng công suất loa | 20W / 2.0Ch |
| Wifi | 802.11ac |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 3 |
| Component video | Có |
| Composite video | Có |
| USB | 2 |
| Hệ điều hành, giao diện | WebOS 3.5 |