Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UK7500 sở hữu thiết kế viền màn hình mỏng cùng khung thép kiểu cách, sáng bóng mang lại sự lộng lẫy, sang trọng về cho căn phòng bạn.
Kích thước màn hình tivi 65 inch trên tổng thể liền mạch, thích hợp bố trí vào không gian nội thất rộng như phòng khách, phòng họp,... để nổi bật lên phong cách sống hiện đại của bạn.





Tivi LG có tổng công suất loa 20 W tái hiện âm thanh chân thật, đầy đủ chi tiết, nâng cao chất lượng và phạm vi lan tỏa khắp xung quanh căn phòng, mang lại trải nghiệm nghe sinh động như bạn đang trải nghiệm thực tế.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thương hiệu | LG |
| Sản xuất tại | Indonesia |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 145.6cm - Cao 91.6cm - Dày 31.85cm |
| Chất liệu |
Viền, chân đế: Nhựa |
| SKU | 5581826494211 |
| Model | 65UK7500 |
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải màn hình | 3840 x 2160 pixels |
| Tần số quét | 200Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Công nghệ Nano Cell thế hệ thứ 2, Dải tương phản động mở rộng HDR 4K Cinema HDR, 4K HFR, Ultra Luminance, 4K Upscaler |
| Công nghệ âm thanh | DTS Virtual:X |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | Có x4 |
| Composite video | Có |
| VGA | Không |
| USB | Có x3 |
| Phim | FLV, M4V, MKV, VOB, WebM, AVI, WMV, MPEG, MP4, MOV, DivX HD |
| Phụ đề Phim | SRT |
| Hình ảnh | GIF, PNG, JPEG, JPG, MPO, JPS |
| Âm Thanh | WAV, MID, MIDI, MKA, AC3, AAC, M4A, MP3, FLAC, MPA |
| Hệ điều hành, giao diện | Web OS |
| Các ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, YouTube, Netflix, Zing TV, VnExpress, Film+ |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | FPT Play, Clip.vn, The Karaoke Chanel |
| Remote thông minh | Có |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Bằng ứng dụng LG TV Plus |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình Screen Mirroring |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |
| Tương tác thông minh | Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt) |