Smart Tivi Panasonic 4K 55 inch TH-55FX700V sở hữu thiết kế 360 độ theo phong cách tối giản nhưng không kém phần thanh lịch, tôn lên vẻ trang nhã, hiện đại cho mọi ngôi nhà.
Chân đế tivi thanh mảnh nhưng không kém phần vững chắc giúp tivi Panasonic 4K 55 inch dễ dàng bố trí ở nhiều không gian rộng như: phòng khách, phòng họp, phòng sinh hoạt chung...
Khả năng hiển thị hình ảnh tuyệt đẹp với công nghệ tái tạo màu sắc độc quyền Hexa Chrome Dive
Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản cho các khung hình sáng, tối

Tivi Panasonic được trang bị tấm nền IPS với công nghệ Super Bright Panel giúp tivi tạo ra những hình ảnh rực rỡ và sống động hơn từ mọi góc nhín.
Ngoài ra, tấm nền IPS này còn giúp cho màn hình Tivi Panasonic 4K ổn định, bền và có tuổi thọ cao hơn các màn hình tivi khác.
Hiệu ứng âm thanh vòm lan tỏa khắp căn phòng

Smart Tivi Panasonic với hàng nghìn ứng dụng giải trí trực tuyến hấp dẫn: Trình duyệt web, Ngoisao.net, VNExpress, Zing TV, Youtube... đang đợi bạn khám phá.
Chiếu nội dung màn hình điện thoại lên tivi bằng tính năng Screen Mirroring

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | UHD 4K 3840 x 2160 Pixels |
| Tần số quét: | BMR 1800 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Quad-Core Pro |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Công nghệ Hexa Chroma Drive Pro, Hỗ trợ nhiều định dạng HDR, Tối ưu hóa hình ảnh chuyển động, Chức năng làm mờ cục bộ, Màn hình siêu sáng IPS LED Super Bright Panel Plus, 4K Pure Direct |
| Công nghệ âm thanh: | Âm thanh vòm rạp chiều phim |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2.0Ch |
| Cổng WiFi: | Có, Tích hợp |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng USB: | 3 cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Màn hình giao diện my Home Screen 3.0 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Kích thước có chân đế: | 1231 x 769 x 218 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1231 X 714 X 44 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 19,5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 19,0 kg |