
Thiết kế sang trọng, hiện đại
Smart Tivi QLED Samsung 4K 43 inch QA43Q65R thuộc dòng tivi QLED cao cấp của hãng Samsung. Thiết kế đơn giản nhưng hiện đại, làm nổi bật vẻ đẹp của chiếc tivi khi đặt trong phòng khách nhà bạn.
Chiếc tivi 43 inch này có chân đế dạng chữ V ngược chắc chắn, đứng vững trên mọi bề mặt phẳng. Ngoài ra viền màn hình cực mỏng còn giúp bạn mở rộng khung hình.

Công nghệ chấm lượng tử hiện đại
Chiếc tivi Samsung này được hãng trang bị màn hình với công nghệ chấm lượng tử giúp cho độ sáng cao, ngoài ra còn có khả năng tái tạo 100% dải sắc màu, cho chất lượng hiển thị gần với màu thực tế nhất, mang đến trải nghiệm ấn tượng về hình ảnh cho người xem.

Độ phân giải 4K cực kỳ sắc nét


Góc nhìn rộng hơn với công nghệ Wide Viewing Angle

Bộ Xử Lý Quantum 4K Mạnh Mẽ
Samsung tích hợp bộ xử lý công nghệ mới giúp chiếc tivi có thể tối ưu và nâng cấp độ nét hình ảnh, tự động điều chỉnh ánh sáng và âm thanh.

Chế Độ Ambient Mode giúp chiếc tivi không còn màn hình đen nhàm chán
Công nghệ này giúp chiếc tivi QLED trở thành 1 tác phẩm nghệ thuật với rất nhiều chế độ hiển thị chờ như: Trang trí, thể hiện thông tin, thể hiện hình ảnh, thể hiện các tác phẩm nghệ thuật,...

Công nghệ âm thanh Dolby cho âm thanh sống động, bùng nổ

Hệ điều hành Tizen với kho ứng dụng phong phú
Hệ điều Tizen được tích hợp trên smart tivi Samsung dễ dàng sử dụng, giao diện đơn giản, đi kèm rất nhiều ứng dụng giải trí quen thuộc như FPT Play, Netflix, Youtube,... Ngoài ra còn tích hợp iTunes Movies với hàng ngàn phim bản quyền chất lượng cao.


Chiếu màn hình điện thoại lên tivi tiện lợi bằng Screen Mirroring
Lưu ý: Ứng dụng chỉ hoạt động được trên 1 số điện thoại sử dụng hệ điều hành Android.

Điều khiển tivi bằng điện thoại thông qua ứng dụng SmartThings

Đa dạng cổng kết nối

Thông số kỹ thuật chi tiết Smart Tivi QLED Samsung 4K 43 inch QA43Q65R
| Loại tivi | QLed |
| Màn hình | 43 Inch |
| Độ phân giải | 4K Ultra HD (3840 x 2160px) |
| Video | |
| HDR | HDR |
| PQI (Chỉ số Chất lượng Hình ảnh) | 2400 |
| Micro Dimming | Supreme UHD Dimming |
| Nâng cấp tương phản | Có |
| Chế độ xem phim | Có |
| Hổ trợ chế độ tự nhiên | Có |
| Âm Thanh | |
| Dolby Digital Plus | Có |
| Đầu ra âm thanh (RMS) | 20W |
| Loại loa | 2 CH |
| Bluetooth | Có |
| Smart Service | Samsung SMART TV |
| Trình duyệt Web | Có |
| Chia sẽ nội dung giữa điện thoại và TV | |
| TV to Mobile - Mirroring | Có |
| Mobile to TV - Mirroring, DLNA | Có |
| 360 Video Player | Có |
| 360 Camera Support | Có |
| Bluetooth Low Energy | Có |
| Kết nối thẳng WiFi | Có |
| TV Sound to Mobile | Có |
| Chia sẻ âm thanh | Có |
| Kết Nối | |
| HDMI | 4 |
| USB | 2 |
| Ethernet (LAN) | Có |
| Cổng Component In (Y/Pb/Pr) | 1 |
| Cổng Composite In (AV) | 1 |
| RF In (Terrestrial / Cable input) | 1 |
| Cổng Digital Audio Out (Optical) | 1 |
| Anynet+ (HDMI-CEC) | Có |
| Truyền thanh Kỹ thuật số | DVB-T2 |
| Thiết kế | |
| Thiết Kế | New Edge |
| Loại Mỏng | Slim |
| Dạng chân đế | Simple |
| Thông Tin Chung | |
| Nguồn cấp điện | AC100-240V 50/60Hz |
| Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa) | 140 W |
| Kích thước Nguyên Thùng | 1097 x 677 x 153 mm |
| Kích Thước Có Chân | 969.6 x 635.3 x 214.1 mm |
| Kích Thước Không Chân | 969.6 x 562.9 x 58.4 mm |
| Trọng Lượng Nguyên Thùng | 13.9 kg |
| Trọng Lượng Có Chân | 11.1 kg |
| Trọng Lượng Không Chân | 10.9 kg |