Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65NU7090 với màn hình có viền thanh mảnh cùng chân đế cứng cáp tạo cảm giác chắc chắc, tinh tế và hài hòa, tôn lên nét sang trọng cho căn phòng của gia đình bạn.
Màn hình lớn với Smart Tivi Samsung 65 inch thích hợp các căn phòng có diện tích lớn như phòng khách, phòng hội nghị,...



Công nghệ này phân tích chính xác độ tương phản, chi tiết giúp bạn cảm nhận hình ảnh chân thực và sinh động


Tính năng này hỗ trợ người dùng điều khiển tivi Samsung 4K nhanh chóng qua chiếc điện thoại. Ngoài ra bạn có thể chia sẻ hình ảnh và Video có trên điện thoại lên màn 65 inch cho cả nhà cùng xem.



THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thương hiệu | SAMSUNG |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Kích thước có chân/đặt bàn | 145.75 x 88.74 x 31.73 cm |
| Khối lượng có chân | 25.3kg |
| Kích thước không chân/treo tường | 145.75 x 83.73 x 5.97 cm |
| Khối lượng không chân | 25kg |
| Năm ra mắt | 2018 |
| SKU | 8472436576039 |
| Model | UA65NU7090 |
| Loại Tivi | Smart TV |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải màn hình | Ultra HD 4K (3840 x 2160) |
| Tần số quét | 100Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | DVB-T2 |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Mega Contrast, UHD Engine, UHD Dimming, PurColor |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Digital Plus |
| Tổng công suất loa | 195W |
| Số lượng loa | 20W (2 loa mỗi loa 10W) |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| Composite video | N/A |
| USB | 1 |