
Thiết kế sang trọng, tinh tế
Smart Tivi Sharp 45 inch 2T-C45AE1X có thiết kế đẹp mắt với điểm nhấn là chiếc chân đế màu bạc bằng kim loại sang trọng, biến chiếc tivi Sharp thành điểm nhấn trong gian phòng nhà bạn.
Với kích thước màn hình 45 inch rất phù hợp cho những không gian lớn như phòng khách hay phòng họp.
Tivi trang bị độ phân giải Full HD sắc nét gấp 2 lần HD thông thường

Trang bị bộ xử lý X2 Master Engine hiện đại
Bộ xử lý đặc biệt của hãng Sharp giúp nâng cao độ phân giải, tăng cường chi tiết hình ảnh rõ nét hơn.
Hiệu ứng sống động với công nghệ âm thanh Dolby
Với công nghệ Dolby, những thước phim hành động xem trên chiếc tivi này sẽ hồi hộp hơn bao giờ hết.
Giao diện thông minh Easy Smart độc quyền của Sharp
Smart tivi Sharp tích hợp ứng dụng Youtube và trình duyệt web sẵn trên chiếc tivi, giúp bạn giải trí với những nội dung trên internet.
Chiếu màn hình điện thoại lên tivi bằng Screen Mirroring
Bạn có thể thỏa thích xem những hình ảnh, video trên điện thoại lên tivi màn hình to với tính năng chiếu màn hình độc đáo.
Lưu ý: Tính năng này chỉ áp dụng trên điện thoại Android hỗ trợ tính năng Screen Mirroring (Miracast).
Cổng kết nối đa dạng

Thông số kỹ thuật chi tiết Smart Tivi Sharp 45 inch 2T-C45AE1X
| Thương hiệu | SHARP |
| Sản xuất tại | Malaysia |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 101.4 cm - Cao 62.2 cm - Dày 23 cm |
| Khối lượng có chân | 9.5 kg |
| Kích thước không chân/treo tường | Ngang 101.4 cm - Cao 57.4 cm - Dày 6.4 cm |
| Khối lượng không chân | 9 kg |
| Chất liệu |
Viền nhựa, chân đế nhựa |
| SKU | 7826651445013 |
| Kích thước màn hình | 45 inch |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | X2 Master Engine, AquoMotion 200 Hz |
| Công nghệ âm thanh | Bass Enhancer, Dolby Audio |
| Tổng công suất loa | 20 W |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| Composite video | Có |
| USB | 1 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Easy Smart |
| Các ứng dụng sẵn có | Youtube, Trình duyệt web |
| Remote thông minh | Không dùng được |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình Screen Mirroring |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |