
Thiết kế hiện đại
Smart Tivi Sharp 4K 60 inch LC-60UA6500X với thiết kế màn hình to cùng chân đế vững chắc sẽ mang lại sự sang trọng cho ngôi nhà bạn.
Tivi Sharp với kích thước màn hình 60 inch rất thích hợp bố trí và sử dụng tại các không gian như phòng khách, phòng họp, hội nghị hoặc cũng có thể dùng treo tường ngay tại phòng ngủ.

Chất lượng hình ảnh 4K với độ phân giải gấp 4 lần Full HD

Công nghệ Real Color cho sắc màu thêm rực rỡ, sống động
Hình ảnh thêm sắc nét cùng công nghệ HDR
Nâng cao chất lượng hình ảnh với công nghệ X4 Master Engine Pro
Tivi Sharp 4K có thể nâng cấp các hình ảnh độ phân giải thấp lên cao với chuẩn gần với 4K nhờ vào công nghệ này.
Công nghệ Dolby Audio cho âm thanh bùng nổ
Bên cạnh đó, tivi với tổng công suất loa 20 W này còn được tích hợp thêm công nghệ Bass Enhancer cho chất lượng âm thanh chân thật, sống động trong từng khoảnh khắc.
Giao diện Easy Smart đơn giản, dễ sử dụng
Smart tivi Sharp này cùng 3 ứng dụng cơ bản: Youtube, Screen Mirroring và Web Browser sẽ mang đến bạn và gia đình phút giây thư giãn sau những giờ làm việc căng thẳng.
Trình chiếu màn hình điện thoại lên tivi cùng công nghệ Screen Mirroring
Kết nối đa dạng với nhiều loại thiết bị

Thông số kỹ thuật chi tiết Smart Tivi Sharp 4K 60 inch LC-60UA6500X
| Thương hiệu | SHARP |
| Sản xuất tại | Malaysia |
| Kích thước có chân/đặt bàn | 1355 x 856 x 379 mm |
| Khối lượng có chân | 26.5kg |
| Kích thước không chân/treo tường | 1355 x 791 x 86 mm |
| Khối lượng không chân | 25kg |
| Năm ra mắt | 2018 |
| Chất liệu |
Viền nhựa, chân đế kim loại |
| SKU | 9875594618464 |
| Model | LC-60UA6500X |
| Loại Tivi | Smart TV |
| Kích thước màn hình | 60 inch |
| Độ phân giải màn hình | Ultra HD 4K (3840 x 2160) |
| Tần số quét | 50Hz |
| Xem 3D | Có |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | DVB-T2 |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Real Color, HDR |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Audio, Bass Enhancer |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Số lượng loa | 2 |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| Composite video | Có |
| Hệ điều hành, giao diện | Easy Smart |
| Các ứng dụng sẵn có | Youtube, Trình duyệt web |
| Remote thông minh | Không hỗ trợ |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình Screen Mirroring |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |