Bộ xử lý 4K Master Engine Pro độc đáo của Sharp với khả năng phân tích, chuyển đổi và tăng cường độ phân giải cho các nguồn phát có chất lượng Full HD lên chất lượng 4K. Bạn sẽ được tận hưởng các nội dung sắc nét và màu sắc sôi động với độ phân giải 4K mà chưa bao giờ bạn nghĩ tới.

Kết nối cổng HDMI, USB thưởng thức kho hình ảnh, các bộ phim hay, bài hát bạn yêu thích.
.jpg)
Trải nghiệm âm thanh sống động và trung thực, được tăng cường chất lượng nhờ sự hỗ trợ của Dolby Audio giúp nâng cao tốc độ truyền dữ liệu tại nhiều kênh, cung cấp chất lượng âm thanh vòm cho các kênh TV kỹ thuật số độ nét cao, đĩa quang và các chương trình online.
.jpg)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thương hiệu | SHARP |
| Kích thước có chân/đặt bàn | 1125 x 711 x 231 mm |
| Kích thước không chân/treo tường | 1125 x 662 x 67 mm |
| SKU | 6801298825573 |
| Model | LC-50UA6500X |
| Loại Tivi | Internet |
| Kích thước màn hình | 50 inch |
| Độ phân giải màn hình | 3840 x 2160 pixels |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | 4K UHDR, Real Color |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Audio |
| Tổng công suất loa | 10W x 2 |
| Cổng HDMI | 2 |
| Component video | 1 |
| Composite video | 1 |
| USB | 1 |
| Các ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, Youtube |