Đặc điểm nổi bật
Độ phân giải HD sắc nét cùng công nghệ hình ảnh X2 Master Engine cho màu sắc trung thực sống động.
Công nghệ âm thanh Bass Enhancer, Dolby Audio cùng công suất 15W mang đến âm thanh lớn, rõ nét.
Giao diện Easy Smart thân thiện, dễ sử dụng với các ứng dụng quen thuộc như: Youtube, trình duyệt Web.
Hỗ trợ chiếu màn hình điện thoại lên tivi bằng tính năng Screen Mirroring.

Thiết kế thanh mảnh, hiện đại
Smart Tivi Sharp HD 32 inch LC-32SA4500 thuộc dòng tivi Sharp mới được ra mắt vào năm 2018.
Sở hữu thiết kế thanh mảnh, hiện đại cùng kích thước màn hình 32 inch vừa phải, tivi phù hợp với những không gian nhỏ như phòng ngủ, phòng khách nhỏ.
Độ phân giải HD sắc nét trên màn hình 32 inch
Hình ảnh mượt mà rõ nét, màu sắc sống động với bộ xử lý 2K Master Engine
Công nghệ Dolby Audio giả lập âm thanh vòm sống động
Ngoài ra tivi Sharp HD này còn trang bị công nghệ Bass Enhancer giúp tăng cường chất lượng âm Bass cho âm thanh mạnh mẽ hơn.
Hệ điều hành Easy Smart thân thiện, dễ sử dụng
Smart Tivi Sharp với 3 ứng dụng được cài đặt sẵn: Youtube, Netflix, Trình duyệt web giúp bạn xem các bộ phim bom tấn, MV ca nhạc,... sau những giờ làm việc căng thẳng.
Chiếu màn hình điện thoại lên tivi 32 inch bằng tính năng Screen Mirroring

Tivi bền hơn với 7 tính năng bảo vệ
Công nghệ này giúp bảo vệ tivi Sharp khỏi các tác nhân như: Nhiệt độ, sấm sét, độ ẩm,... giúp tivi bền hơn, sử dụng được lâu hơn.
Lưu ý: Tính năng này chỉ hạn chế những rủi ro chứ không bảo vệ 100%.
Xem truyền hình kỹ thuật số miễn phí với đầu thu tích hợp DVB-T2
Với đầu thu tích hợp sẵn trong tivi Sharp 32 inch này bạn chỉ cần gắn Ăng-ten vào sau đó dò các kênh truyền hình DVB-T2 để xem miễn phí.
Lưu ý: số lượng kênh tùy thuộc vào địa phương nơi bạn ở.
Hỗ trợ đa dạng các cổng kết nối

Thông số kỹ thuật chi tiết Smart Tivi Sharp HD 32 inch LC-32SA4500X
| Thương hiệu | SHARP |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 73.1 cm - Cao 51.9 cm - Dày 19.5 cm |
| Khối lượng có chân | 5kg |
| Kích thước không chân/treo tường | Ngang 73.1 cm - Cao 46.6 cm - Dày 7.5 cm |
| Khối lượng không chân | 4.9kg |
| Chất liệu |
Viền nhựa, chân đế nhựa |
| SKU | 8015388375291 |
| Model | 32SA4500X |
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 32 inch |
| Độ phân giải màn hình | HD |
| Tần số quét | 50 Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | X2 Master Engine |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Audio, Bass Enhancer |
| Tổng công suất loa | 15W |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 2 |
| Composite video | Có |
| USB | 1 |
| Hệ điều hành, giao diện | Easy Smart |
| Các ứng dụng sẵn có | Youtube, Trình duyệt web |
| Remote thông minh | Không dùng được |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình Screen Mirroring |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |