
Thiết kế siêu mỏng đầy ấn tượng
Smart Tivi Sony 32 inch KDL-32W610F mang trong mình kiểu dáng thanh mảnh cùng các khung viền được bo mạ nhôm đẹp mắt góp phần tạo nên nét sang trọng, hiện đại cho ngôi nhà bạn.
Tivi Sony với kích thước màn hình 32 inch rất thích hợp bố trí và sử dụng tại các phòng khách nhỏ, phòng ngủ,...

Độ phân giải HD cho hình ảnh sống động, sắc nét
* Độ phân giải SD là độ phân giải có trên các tivi CRT (tivi sử dụng bóng đèn nền huỳnh quang có phần thân rất dày).

Hình ảnh thêm rõ nét với công nghệ X-Reality PRO
Công nghệ này trên tivi Sony HD sẽ phân tích và nâng cấp các điểm ảnh, giảm nhiễu, tăng cường độ nét mang đến bạn những hình ảnh trung thực tuyệt đối.
Công nghệ HDR cho hình ảnh thêm sống động
Âm thanh bùng nổ cùng công nghệ ClearAudio+
Tivi với tổng công suất loa 10 W đi kèm công nghệ hiện đại này của Sony sẽ mang đến bạn những trải nghiệm âm thanh sống động, mạnh mẽ trong từng khoảnh khắc.
Hệ điều hành Linux đơn giản, dễ sử dụng
Smart tivi Sony còn được hỗ trợ kho ứng dụng phong phú như: YouTube, Netflix, VEWD App Store,... ngoài ra bạn có thể cài thêm các ứng dụng như: FPT Play, Zing Mp3, Zing TV, Nhạc của tui, Fim+,... hứa hẹn mang đến bạn và gia đình phút giây thư giãn thoải mái sau những giờ làm việc căng thẳng.
Chiếu màn hình điện thoại lên smart tivi cùng tính năng Screen Mirroring
Tivi dùng được chuột, bàn phím sở hữu nhiều cổng kết nối đa dạng, phong phú
Tivi Sony 32 inch sở hữu các kết nối cơ bản như: HDMI, USB,... giúp bạn kết nối với đầu đĩa, laptop, dàn âm thanh,... lên tivi một cách dễ dàng.
Thông số kỹ thuật chi tiết Smart Tivi Sony 32 inch KDL-32W610F
| Thương hiệu | Sony |
| Sản xuất tại | Malaysia |
| Kích thước có chân/đặt bàn | 73.1 x 49 x 21.6 cm |
| Khối lượng có chân | 6.1kg |
| Kích thước không chân/treo tường | 73.1 x 43.5 x 7 cm |
| Khối lượng không chân | 5.8kg |
| Năm ra mắt | 2018 |
| SKU | 9616793994870 |
| Model | KDL-32W610F |
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 32 inch |
| Độ phân giải màn hình | HD (1366 x 768) |
| Tần số quét | 200Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Hỗ trợ Youtube Low Bitrate, HLG, X-Reality PRO, Dynamic Contrast Enhancer, HDR |
| Công nghệ âm thanh | Digital Sound Enhancement Engine, ClearAudio+, Clear Phase, S-Master |
| Tổng công suất loa | 10W |
| Số lượng loa | 2 |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| Composite video | Có |
| VGA | Không |
| USB | 2 cổng |
| Phim | MPEG, MOV, MKV, M4V, FLV, AVI, WMV, MP4 |
| Phụ đề Phim | SRT |
| Hình ảnh | JPG, JPEG |
| Âm Thanh | MP3, WMA, WAV |
| Hệ điều hành, giao diện | Linux |
| Các ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, YouTube, Netflix, Opera TV Store |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | Film+, Zing TV, FPT play, Zing mp3, Nhạc của tui |
| Remote thông minh | Không dùng được |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Không có ứng dụng do hãng phát triển |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình Screen Mirroring, Chuyển hình qua Photoshare |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |