
Smart Tivi Sony HD 32 inch KDL-32W610G với thiết kế với kiểu dáng tinh tế, đẹp mắt. Viền màn hình mỏng đem tới vẻ đẹp cho không gian sử dụng. Chân đế kim loại viền nhựa đẹp mắt giúp tivi có thể đứng vững trên mọi mặt phẳng. Kích thước màn hình tivi lớn 32 inch phù hợp với những không gian phòng trung bình như: phòng khách nhỏ, phòng ăn, phòng ngủ nhỏ,….
Smart Tivi Sony HD 32 inch KDL-32W610G với độ phân giải HD đem tới người xem những hình ảnh sắc nét nhất.

Smart Tivi Sony HD 32 inch KDL-32W610G được tích hợp công nghệ HDR làm tăng thêm độ tương phản và màu sắc cho hình ảnh giúp tivi hiển thị hình ảnh ở các vùng tối, sáng được rõ nét mang đến độ sâu, vô cùng sắc nét giúp người xem trải nghiệm hình ảnh tốt nhất

Smart Tivi Sony HD 32 inch KDL-32W610G được ứng dụng công nghệ độc quyền của hãng giúp nâng cấp chất lượng hình ảnh với độ sắc nét cao, mượt mà, hạn chế hình ảnh bị nhòe, nhiễu hạt

Smart Tivi Sony HD 32 inch KDL-32W610G được tich hợp công nghệ Dynamic Contrast Enhancer giúp tối ưu hoá khung hình tăng cường độ tương phản đem đến những hình ảnh với độ sâu tạo cảm giác chân thực hơn.

Tivi được thiết kê loa tiên tiến 10W kết hợp công nghệ âm thanh S-Force Front Surround đem tớ chất lượng âm thanh vòm kỹ thuật số theo nhiều kênh riêng biệt đem tới âm thanh đa chiều với độ sâu vang tạo cảm giác như đang ở rạp hát, rạp chiếu phim
Smart Tivi Sony HD 32 inch KDL-32W610G chạy hệ điều hành Linux với giao diện đẹp mắt thân thiện dễ dàng sử dụng cho người dùng. Người dùng có thể trải nghiệm những ứng dụng giải trí tuyệt vời bên gia đình và bạn bè sau những ngày làm việc, học tập căng thẳng.
Tivi được thiết kế nhiều cổng kết nối tiện cho người sử dụng kết nối các thiết bị bên ngoài nhanh chóng và thuận tiện nhất.
– HDMI: Kết nối tivi với laptop, pc, dàn âm thanh để trình chiếu các nội dung hình ảnh, ca nhạc.
– USB: Kết nối và phát trực tiếp nội dung có sẵn trên USB.
– Kết nối mạng LAN, Wifi để kết nối Internet giúp bạn dễ dàng xem xem Youtube, truy cập Facebook, đọc báo
– Cổng Optical, HDMI ARC để xuất âm thanh từ tivi xuống loa.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Loại Tivi: | Internet Tivi |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD 1366 x 768 Pixels |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ âm thanh: | S-Force Front Surround |
| Tổng công suất loa: | 5W + 5W |
| Cổng WiFi: | 802.11b/g/n |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 2 Cổng |
| Cổng USB: | 2 cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Linux |
| Trình duyệt web: | Vewd |
| Bộ nhớ: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 731 x 493 x 206 mm |
| Kích thước không chân đế: | 731 x 442 x 70 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 6,1 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 5,8 kg |