Smart Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X7000G thu hút ánh nhìn của người dùng bởi thiết kế hiện đại đi kèm với dây cáp được cất giấu tinh tế, gọn gàng, góp phần tôn thêm nét thẩm mỹ cho tivi.
Kích thước màn hình có thể hài hòa với nhiều không gian nội thất khác nhau như: phòng khách, phòng họp, phòng hội nghị...





Tivi Sony được trang bị 2 loa với tổng công suất 20 W cùng một loạt công nghệ âm thanh hiện đại của Sony như (Loa Bass Reflex Speaker, Hỗ trợ ARC, S-Force Front Surround) hứa hẹn mang đến bạn những phút giây giải trí thoải mái sau những giờ làm việc căng thẳng.

TV Sony chạy trên nền tảng hệ điều hành Linux phổ biến với người dùng, đi cùng là kho ứng dụng phong phú như: Youtube, Netflix, Trình duyệt web, VEWD Store, PT Play, Nhaccuatui, Zing TV, Zing Mp3, Fim+, ...
Với tính năng này bạn có thể chiếu điện thoại lên màn hình để chơi game, nghe nhạc, xem phim,... một cách dễ dàng mà không cần dùng dây cáp kết nối nào khác.
* Lưu ý: Điện thoại cần có hỗ trợ tính năng Screen Mirroring (Mira
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thương hiệu | SONY |
| SKU | 6564657531071 |
| Model | KD-65X7000F |
| Loại Tivi | Smart tivi |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải màn hình | Ultra HD 4K (3840 x 2160) |
| Tần số quét | 50Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Live Colour, 4K X-Reality PRO, Dynamic Contrast Enhancer, Frame Dimming |
| Công nghệ âm thanh | S-Master Digital Amplifier, DTS Digital Surround, Digital Sound Enhancement Engine (DSEE), Dolby Pulse, Clear Phase, ClearAudio+, S-Force Front Surround, Dolby Digital Plus, Dolby Digital |
| Tổng công suất loa | 20W |
| Cổng HDMI | 3 |
| USB | 3 |
| Hệ điều hành, giao diện | Linux |
| Các ứng dụng sẵn có | Youtube, Netflix, Trình duyệt web, VEWD Store |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | FPT Play, Nhaccuatui, Zing TV, Zing Mp3, Fim+ |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình Screen Mirroring |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |