
Smart Tivi TCL 4K 55 inch L55P65-UF với thiết kế hiện đại tối giản đi cùng tông màu đen huyền bí sẽ là món đồ nội thất đắt giá cho mọi không gian trang trí nội thất (phòng khách, phòng sinh hoạt chung).
Viền màn hình mỏng đi kèm với kích thước màn hình lớn giúp bạn đắm chìm vào các chương trình giải trí trên tivi TCL 55 inch này.



Công nghệ này có khả năng phân chia và tinh chỉnh những chi tiết cần thiết trên từng khung hình, tăng cường khả năng hiển thị màu sắc, độ sâu của màu đen, và mức độ rực rỡ của những màu sáng, mang đến người xem hình ảnh với độ phân giải tối đa và màu sắc, độ tương phản ấn tượng.
Smart tivi TCL được trang bị sẵn các ứng dụng giải trí phổ biến: Trình duyệt web, Youtube, Netflix giúp bạn xem phim, nghe nhạc sau những giờ làm việc căng thẳng.
Ngoài ra bạn có thể tải thêm nhiều ứng dụng khác: Zing TV, HTV, VTV,... về smart tivi này để khám phá thêm.

| Thương hiệu | TCL |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 124.3 cm- Cao 77.5 cm - Dày 23.9 cm |
| Khối lượng có chân | 11.9 Kg |
| Kích thước không chân/treo tường | Ngang 124.3 cm- Cao 72.1 cm - Dày 7.79 cm |
| Khối lượng không chân | 12 Kg |
| Chất liệu |
Viền nhựa, chân đế nhựa |
| SKU | 6666305681784 |
| Model | L55P65-UF |
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải màn hình | UHD (3840 x 2160) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Hiệu ứng HDR, Micro Dimming |
| Công nghệ âm thanh | Dolby MS12 |
| Tổng công suất loa | 16W |
| Số lượng loa | 2 loa mỗi loa 8W |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| Composite video | Có |
| USB | 2 cổng |
| Phim | H.265/H.264, MPEG 1/2/4, VP8, VP9, 4K@60Hz-12bit 4:2:2, 4K@60Hz-8bit 4:4:4 |
| Phụ đề Phim | SRT |
| Hình ảnh | GIF, JPEG, PNG, BMP |
| Âm Thanh | AAC, MP3, AC3 |
| Hệ điều hành, giao diện | TV+ OS |
| Các ứng dụng sẵn có | Youtube, Netflix, Trình duyệt web, kho ứng dụng |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | Zing TV, HTV, FPT Play, ClipTV |
| Remote thông minh | Không dùng được |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Bằng ứng dụng T-Cast |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có |