Smart Tivi TCL 4K 65 inch L65P65-UF gây ấn tượng với kiểu dáng hiện đại, sang trọng cùng khung viền mỏng kiểu cách sẽ là điểm nhấn nội thất đắt giá cho mọi ngôi nhà.
Chân đế tivi hình chữ V dạng rời kết hợp với tông màu đen trung tính càng tăng thêm vẻ thẩm mỹ cho tivi TCL 65 inch này, dù treo tường ở phòng họp hay để bàn trên phòng khách đều phù hợp.




Tivi TCL 4K chạy trên hệ điều hành TV+OS cơ bản với giao diện đơn giản, giúp mọi thành viên trong gia đình đều có thể sử dụng được.
Các ứng dụng giải trí phổ biến: Trình duyệt web, Youtube, Netflix được trang bị sẵn trên smart tivi này để bạn có thể xem phim, nghe nhạc, lướt web.
Bạn cũng có thể tải các ứng dụng: Zing TV, HTV, VTV,... để trải nghiệm thêm.


THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thương hiệu | TCL |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 146.3 cm- Cao 90.3 cm - Dày 27.4 cm |
| Khối lượng có chân | 18kg |
| Kích thước không chân/treo tường | Ngang 146.3 cm- Cao 84.4 cm - Dày 7.6 cm |
| Khối lượng không chân | 17.8kg |
| Chất liệu |
Viền nhựa, chân đế nhựa |
| SKU | 1761752144617 |
| Model | L65P65-UF |
| Loại Tivi | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Độ phân giải màn hình | Ultra HD 4K (3840 x 2160) |
| Tần số quét | 60 Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Micro Dimming, HDR |
| Công nghệ âm thanh | Dolby MS12 |
| Tổng công suất loa | 16W |
| Số lượng loa | 2 |
| Wifi | Có |
| Cổng internet (LAN) | Có |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| Component video | Có |
| Composite video | Có |
| USB | 2 cổng |
| Phim | MP4, WMV, AVI, FLV, M4V, MKV, MOV |
| Phụ đề Phim | SRT |
| Hình ảnh | JPG, PNG, JPEG |
| Âm Thanh | WMA, MPA, MP3, WAV |
| Hệ điều hành, giao diện | TV+ OS |
| Các ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, Youtube, Netflix |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | Zing TV, HTV, VTV, Sao Star |
| Remote thông minh | Không dùng được |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Bằng ứng dụng T-Cast |
| Kết nối bàn phím, chuột | Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) |