
Thiết kế hiện đại, tinh tế
Tivi TCL 32 inch L32D3000 sở hữu kiểu dáng đơn giản mang lại vẻ hiện đại, trẻ trung cho căn phòng bạn. Chân đế dạng chữ V chắc chắn giúp tivi TCL đứng vững trên nhiều bề mặt.
Tivi 32 inch kích thước gọn nhẹ thích hợp đặt vào nhiều không gian nội thất nhỏ như: phòng ngủ, phòng khách nhỏ,...

Độ phân giải HD cho hình ảnh rõ nét gấp 2 lần SD

Chất lượng âm thanh sống động nhờ công nghệ Dolby MS11
Thưởng thức truyền hình kỹ thuật số hoàn toàn miễn phí
Tivi LED TCL được tích hợp đầu thu DVB-T2, cho phép người dùng có thể thu được các kênh truyền hình kỹ thuật số hoàn toàn miễn phí.
Lưu ý: Chất lượng và số kênh thu được sẽ phụ thuộc vào ăng-ten cũng như vị trí địa lý nhà bạn.
Hỗ trợ nhiều kết nối tiện dụng

Thông số kỹ thuật chi tiết Tivi TCL 32 inch L32D3000
| Thương hiệu | TCL |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 73.2 cm - Cao 48.2 cm - Dày 18 cm |
| Kích thước không chân/treo tường | Ngang 73.2 cm - Cao 43.2 cm - Dày 8 cm |
| Chất liệu |
Viền nhựa, chân đế nhựa |
| SKU | 9501454957519 |
| Loại Tivi | Tivi LED cơ bản |
| Kích thước màn hình | 32 inch |
| Độ phân giải màn hình | HD |
| Tần số quét | 50 Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | Có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | Dynamic Contrast Ratio |
| Công nghệ âm thanh | Dolby MS11 |
| Tổng công suất loa | 10 W (2 loa mỗi loa 5W) |
| Số lượng loa | 2 |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| USB | 1 cổng |