Thiết kế sang trọng, bắt mắt
Tủ đông Alaska 210Lít IF-21 được thiết kế với kiểu đứng một cửa hiện đại, đẹp mắt, nhỏ gọn, tiết kiệm được nhiều không gian khi lắp đặt. Cánh cửa tủ khép kín để giữ hơi lạnh, hạn chế tối đa tình trạng thoát nhiệt ra ngoài, tránh lãng phí điện năng.
Tủ Alaska IF-21 thiết kế khung cửa bằng thép không rỉ siêu bền, cánh cửa có thể tháo ra và thay đổi hướng mở tùy ý.
Tủ đông IF-21 với nút điều chỉnh nhiệt độ tiện dụng nằm bên ngoài thuận tiện kiểm soát lượng nhiệt mà không cần mở tủ. Nội thất thiết kế 5 ngăn và 1 hộc rộng rãi và tiện lợi thực phẩm được bảo quản trong điều kiện thích hợp nhất.
Máy được trang bị công nghệ làm lạnh nhanh vận hành cực êm, không gây ồn bảo đảm không gian êm ả cho gia đình bạn.
Tủ đông sử dụng công nghệ gas R600A thân thiện với môi trường, an toàn cho sức khỏe người dùng.
| Model | Tủ đông đứng IF-21 |
| Nhiệt độ | ≤-18ºC |
| Điện năng tiêu thụ | 0.58kW.h/24h |
| Dòng điện | 220-240V/50Hz |
| Dung tích | 210L |
| Kích thước (DxRxC)mm | 550x542x1434 |
| Trọng lượng | 42kg |
| Gas | R600A |
| Công suất | 138W |