Tủ đông ALASKA 250 Lít được thiết kế với kiểu đứng hiện đại, đẹp mắt, nhỏ gọn phù hợp với mọi không gian nội thất. Tủ có 6 ngăn và 1 hộc chứa rộng rãi và tiện lợi, đáp ứng tối đa nhu cầu bảo quản thực phẩm đông lạnh trong thời gian dài.
Tủ đông ALASKA có mức dung tích 250 lít sẽ đáp ứng đủ nhu cầu sử dụng của các hộ gia đình kinh doanh, tiệm tạp hóa nhỏ lẻ, cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini… có nhu cầu bảo quản thực phẩm đông lạnh với số lượng không quá nhiều.
Tủ đông Alaska 250 Lít IF-25 sở hữu khung cửa bằng thép siêu bền, có thể tháo rời và thay đổi hướng mở tùy ý. Cánh cửa tủ khép kín để giữ hơi lạnh, ngăn chặn tình trạng thoát nhiệt ra ngoài, tránh lãng phí điện năng.
Tủ đông Alaska 250 Lít được trang bị công nghệ làm lạnh nhanh vận hành êm ái, không gây ồn, bảo đảm không gian sinh hoạt êm ả cho gia đình bạn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | Tủ đông đứng 1 cửa IF-25 |
| Nhiệt độ | ≤-18ºC |
| Điện năng tiêu thụ | 0.89kW.h/24h |
| Dòng điện | 220-240V/50Hz |
| Dung tích | 250L |
| Kích thước (DxRxC)mm | 600x600x1700 |
| Trọng lượng | 59kg |
| Gas | R600A/88g |
| Công suất | 155W |