Tủ lạnh Panasonic 152L NR-BA178VSV1 có hình dáng nhỏ gọn, thuận tiện trong việc lắp đặt cũng như không chiếm quá nhiều diện tích trong không gian nhà bạn.

Tủ lạnh Panasonic 152L NR-BA178VSV1 không chỉ có khả năng vận hành bền bỉ mà còn tiết kiệm điện năng nhiều hơn với công nghệ tiên tiến Inverter.

Tủ lạnh Panasonic có khả năng tiêu diệt và vô hiệu hóa vi khuẩn, kháng khuẩn hiệu quả và thực phẩm được bảo quản tốt hơn, loại bỏ mùi hôi hiệu quả.

Tủ lạnh có không gian rộng thoáng, hệ thống khay kệ bền bỉ, bố trí linh hoạt với nhiều ngăn cho phép bạn sắp xếp thực phẩm ngăn nắp, khoa học, dễ dàng để lấy sử dụng.

Tủ lạnh Panasonic 152L NR-BA178VSV1 giúp hơi lạnh lan khắp vị trí bên trong tủ, làm lạnh đồng đều giúp bảo quản thực phẩm tươi ngon, đều màu.

| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ: | 2 cửa |
| Dung tích tủ lạnh: | 152 |
| Dung tích ngăn đá: | 53 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 99 lít |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Panorama |
| Kháng khuẩn / Khử mùi: | Ag Clean |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép không gỉ |
| Chiều cao: | 1210 mm |
| Chiều rộng: | 520 mm |
| Chiều sâu: | 570 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30 kg |