Tủ lạnh Panasonic NR-BA228PKV1 sở hữu thiết kế mới mẻ, nhỏ gọn và hiện đại, cùng gam màu đen sơn bóng sang trọng làm nổi bật không gian nội thất của gia đình bạn. Tủ lạnh này có dung tích 188 lít, phù hợp với những gia đình có 2 - 3 thành viên.

Công nghệ Inverter được tích hợp trên tủ lạnh Panasonic NR-BA228PKV1 giúp tiết kiệm đáng kể lượng điện năng tiêu thụ, giữ nhiệt độ bên trong luôn ổn định, tiết kiệm chi phí và bảo quản thực phẩm tốt hơn.

Tủ lạnh Panasonic Inverter này được trang bị cảm biến Econavi thông minh bao gồm các cảm biến nhỏ, có khả năng nhận biết sự thay đổi trong thói quen sử dụng tủ, biết được sự thay đổi về lượng thực phẩm, tự động điều chỉnh nhiệt độ phù hợp, giúp tiết kiệm điện năng tối ưu.

Công nghệ Panorama đưa luồng khí lạnh thổi đều các góc, ngăn chứa bên trên ngăn đông, giúp làm đông nhanh chóng, tiết kiệm điện năng, mang lại hiệu quả kinh tế cho gia đình bạn.

Ngoài các tính năng trên, tủ lạnh Panasonic 188 lít này còn được trang bị riêng hộc rau quả giữ ẩm, cung cấp độ ẩm giúp bảo quản rau quả, trái cây được lâu hơn. Mang lại cho gia đình bạn những thực phẩm tươi ngon nhất.
Bộ khử mùi phân tử bạc Nano Ag+ cho phép tủ lạnh 2 cửa này tiêu diệt vi khuẩn, nấm mốc bên trong các ngăn, khử mùi hôi hiệu quả, giúp cho rau quả, thức ăn giữ được vị tươi ngon ban đầu, bảo vệ sức khỏe của gia đình bạn.

| Dung tích (L) | 188 |
| Số cửa | 2 |
| Ngăn đá | 53 lít |
| Ngăn làm lạnh | 135 lít |
| Chỉ số hiệu suất năng lượng (sao) | 5 |
| Công nghệ | Inverter |
| Econami | Có |
| Ag Clean | Có |
| Khay kính chịu lực | Có |
| Khay trứng | Có |
| Đèn Led cao cấp | Có |
| Ngăn rau quả giữ ẩm Fresh Safe | Có |
| Hệ thống làm lạnh Panorama | Có |
| Khay đá và hộp làm đá di động | Có |
| Màu | đen |
| Tay nắm cửa | Ngang |
| Kích thước | 1393 x 584 x 526 mm |
| Trọng lượng | 34 kg |
| Điện áp | 220 W |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |