
Vi xử lý thông minh trang bị trên tivi Sony hỗ trợ giảm nhiễu, cải thiện độ tương phản đậm nhạt trong hình ảnh giúp tái tạo hình ảnh một cách chuẩn xác và trung thực nhất.

Công nghệ âm thanh vòm kỹ thuật số Dolby Digital sẽ tạo ra hiệu ứng âm thanh vòm, để mọi tiếng động đều gần gũi như bao quanh bạn. Thêm vào đó, tivi 32 inch này còn trang bị trên tivi chế độ Clear Phase giúp bù đắp hoặc loại bỏ tần số âm thừa, giúp âm thanh trở nên trong hơn, tự nhiên hơn.

Tivi HD có khả năng kết nối mạng khá tốt, mang đến những trải nghiệm đầy thú vị khi truy cập mạng trên màn hình lớn.
Trên tivi có các ứng dụng phổ biến như: Trình duyệt web, YouTube, Zing TV, Zing Mp3, FPT Play, HTV Online, YAN TV để bạn có thể tha hồ xem phim, đọc báo, nghe nhạc, chơi game... trên tivi. Để tivi có đầy đủ các ứng dụng này, bạn hãy cập nhật phần mềm cho tivi nhé.

Ngoài ra, tivi Sony HD KDL-32W600D cũng có tính năng chiếu màn hình điện thoại lên tivi qua Screen Mirroring, tuy nhiên khả năng hỗ trợ chưa tốt lắm.


Tivi có các cổng kết nối phổ biến như USB, HDMI, AV Composite, Optical.... để bạn thoải mái kết nối tivi với các thiết bị ngoài.
| Thương hiệu | SONY |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 73.5 cm - Cao 48.1 cm - Dày 17.4 cm |
| Khối lượng có chân | 5.2kg |
| Kích thước không chân/treo tường | Ngang 73.5 cm - Cao 44.6 cm - Dày 6.6 cm |
| Khối lượng không chân | 4.9kg |
| Năm ra mắt | 2016 |
| SKU | 8908430760001 |
| Loại Tivi | Internet Tivi |
| Tần số quét | 200 Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | X-Reality PRO |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Digital, Clear Phase, Dolby Pulse |
| Tổng công suất loa | 10W |
| Số lượng loa | 2 |
| Wifi | Wifi tích hợp sẵn |
| Cổng internet (LAN) | Cổng LAN cắm dây mạng |
| Cổng HDMI | 2 |
| Component video | Không |
| Composite video | có |
| VGA | Không |
| USB | 2 |
| Phim | MPEG, WMV, AVI, MKV, VOB, WebM |
| Phụ đề Phim | SRT |
| Hình ảnh | JPEG,JPG |
| Âm Thanh | MP3, WMA, WAV |
| Hệ điều hành, giao diện | Không |
| Các ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, YouTube, Zing TV, Zing Mp3, NetFlix, FPT Play, HTV Online, YAN TV, Opera TV Store |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | Nhạc của tui, Tin tức Eva |
| Remote thông minh | Không |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại | Không có ứng dụng do hãng phát triển |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình bằng Miracast (Screen Mirroring), Chuyển hình qua Photoshare |
| Kết nối bàn phím, chuột | Không |
| Tương tác thông minh | Không |