Màn hình tivi Sony 48 inch, phù hợp để bố trí ở nhiều dạng không gian như phòng ngủ hay phòng khách. Kiểu dáng sang trọng của tivi, sẽ giúp không gian nội thất gia đình bạn thêm đẹp mắt.

Chip xử lý X-Reality™ PRO trang bị trên tivi sẽ giúp phân tích, làm sạch và tinh chỉnh các hình ảnh, để giúp hình ảnh nét hơn, mịn màng hơn, giảm nhoè giảm nhiễu.

Công nghệ Clear Phase sẽ phân tích âm thanh ở nhiều tần số và xử lý để đảm bảo độ cân bằng, để âm thanh tự nhiên và trong trẻo hơn.

Internet Tivi Sony 48 inch KDL-48W650D với các ứng dụng sẵn có như Netflix, Youtube, Fim+, Nhaccuatui, Zing TV, FPT Play, Clip TV, Zing MP3, trình duyệt web sẽ mang đến cho bạn thế giới giải trí phong phú. Để tivi có đầy đủ các ứng dụng, bạn nhớ cập nhật phần mềm cho tivi.

Ngoài ra, internet tivi Sony còn có tính năng chuyển hình từ điện thoại lên tivi qua Screen Mirroring, để bạn cùng bạn bè người thân xem ảnh trên màn hình rộng.

Tính năng này sẽ giúp tivi Sony hạn chế ảnh hưởng của bụi bẩn, sấm sét, sốc điện, độ ẩm.
(Lưu ý: X-Protection PRO chỉ hạn chế chứ không có tác dụng ngăn chặn 100% các tác động này)


| Thương hiệu | SONY |
| Kích thước có chân/đặt bàn | Ngang 109.2 cm - Cao 68.3 cm - Dày 23.5 cm |
| Khối lượng có chân | 10.7kg |
| Kích thước không chân/treo tường | Ngang 109.2 cm - Cao 64.3 cm - Dày 6.6 cm |
| Khối lượng không chân | 10.2kg |
| Năm ra mắt | 2016 |
| SKU | 8907808665382 |
| Loại Tivi | Internet Tivi |
| Tần số quét | Motionflow XR 200 Hz |
| Xem 3D | Không |
| Tivi kỹ thuật số (DVB-T2) | có |
| Công nghệ xử lý hình ảnh | X-Reality PRO |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Digital, Clear Phase |
| Tổng công suất loa | 10W (mỗi loa 5W) |
| Số lượng loa | 2 |
| Wifi | Wifi tích hợp sẵn |
| Cổng internet (LAN) | Cổng LAN cắm dây mạng |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| Component video | Không |
| Composite video | Có |
| VGA | Không |
| USB | 2 cổng |
| Phim | WMV, AVI, MKV, WebM |
| Phụ đề Phim | SRT |
| Hình ảnh | JPEG, JPG |
| Âm Thanh | WAV, WMA, MP3 |
| Các ứng dụng sẵn có | Trình duyệt web, YouTube, Zing TV, Zing Mp3, NetFlix, FPT Play, HTV Online, YAN TV, Opera TV Store |
| Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm | Nhạc Của Tui, Tin tức Eva |
| Remote thông minh | Không |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Chiếu màn hình bằng Miracast (Screen Mirroring), Chuyển hình qua Photoshare |