Tủ Lạnh Inverter Panasonic NR-BL389PKVN được thiết kế phẳng đẹp mắt, tinh xảo, hài hòa kết hợp với gam màu đen ánh kim tinh tế, sẽ mang đến vẻ đẹp tao nhã cho không gian bếp nhà bạn. Hơn nữa, chiếc tủ lạnh Panasonic có dung tích lên đến 366 lít sở hữu không gian lưu trữ vô cùng rộng rãi, phù hợp với những gia đình trên 7 người.

Tủ lạnh được trang bị công nghệ Inverter có thể thay đổi công suất làm lạnh giúp tủ vận hành ổn định, êm ái với mức tiêu thụ năng lượng tối thiểu. Bên cạnh đó, tủ lạnh này còn tích hợp cảm biến Econavi thông minh, giúp nhận biết được mức độ ánh sáng và nhiệt độ trong phòng, cũng như tần suất đóng mở cửa tủ và nhiệt độ bên trong tủ. Nó sẽ tự động phân tích những thông tin nhận được, từ đó đưa ra được mức nhiệt độ lý tưởng và hạn chế lãng phí năng lượng 1 cách hiệu quả.

Đặc biệt, tủ còn được trang bị hệ thống làm lạnh Panorama tiên tiến giúp cho thực phẩm bảo quản vẫn giữ được chất lượng tốt nhất, công nghệ này có thể lành lạnh đa chiều bằng cách thổi luồng khí lạnh nhanh và đồng đều đến tận các ngóc ngách trong ngăn đông.

Thiết bị sử dụng công nghệ kháng khuẩn Ag Clean, vì bạc có tác dụng khử mùi và diệt khuẩn mạnh, diệt trừ 99% nấm mốc và vi khuân bên trong tủ lạnh. Công nghệ này sẽ giúp thực phẩm luôn giữ được độ tươi ngon, trọn hương vị như lúc mới mua về.

Cùng với ngăn trữ đông thịt tinh thể bạc riêng biệt và độc đáo, tủ lạnh giúp ngăn chặn mùi hôi khó chịu từ thịt lây lan khắp nơi, đồng thời loại bỏ vi khuẩn gây hại cho sức khỏe, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm cho cả gia đình.
Tủ lạnh Inverter Panasonic với thiết kế rộng rãi, ngăn rau quả giữ ẩm Fresh Safe có thể chứa được nhiều các loại rau và trái cây. Đặc biệt, ngăn này còn giúp giữ ẩm lên đến 90% để rau quả được giữ tươi trong thời gian lâu hơn. Kết hợp với ngăn Extra Cool Zone giữ lạnh thực phẩm ở mức nhiệt 2 độ C. Đây được xem là mức nhiệt lý tưởng để bảo quản thức uống ngon đúng điệu, mát lạnh giải nhiệt ngày hè.

| Thương hiệu | Panasonic |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Kích thước |
(D x R x C) 656 x 650 x 1785 mm |
| Kiểu tủ lạnh | Ngăn đá phía trên |
| Dung tích tổng | 366L |
| Dung tích ngăn lạnh | 268L |
| Dung tích ngăn đá | 98L |
| Số cửa | 2 cửa |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Chất liệu khay ngăn | Kính chịu lực |
| Công suất | ~ 1.09 kW/ngày |
| Điện áp | 220V |
| Tiện ích | Ngăn kệ có thể thay đổi linh hoạt |
| Model | NR-BL389PKVN |
| Quy cách sản phẩm | 1 sản phẩm/ thùng |
| Trọng lượng | 56kg |
| Chất liệu |
|
| Màu/mẫu | Đen ánh kim |
| Phụ kiện đi kèm |
Sách hướng dẫn |