Tủ lạnh Toshiba Inverter 359 lít GR-AG41VPDZ XK có thiết kế chữ nhật cứng cáp, tông màu đen mạnh mẽ cùng mặt gương nổi bật sẽ làm hài lòng bất kỳ vị gia chủ khó tính nào. Chiếc tủ lạnh này chắc chắn sẽ tạo điểm nhấn thêm cho không gian nội thất của gia đình bạn.

Công nghệ inverter sẽ giúp cho gia đình bạn tiết kiệm được điện năng sử dụng trên chiếc tủ lạnh cực tốt và còn giúp tủ lạnh hoạt động cực êm ái, hạn chế tiếng ồn lúc vận hành để không làm ảnh hưởng đến bạn, luôn duy trì ổn định lượng nhiệt để bảo quản tốt cho thực phẩm. Chiếc tủ lạnh Toshiba Inverter này còn được trang bị chế độ Eco nomo tiết kiệm điện, nâng cao khả năng tiết kiệm điện hàng tháng lên đến 50% cho gia đình bạn.

Với hệ thống làm lạnh vòng cung này, tủ lạnh sẽ tự động điều phối các luồng khí lạnh thổi mạnh và di chuyển hình vòng cung, giúp làm lạnh đồng đều hơn cho thực phẩm bên trong tủ, ngay cả khi tủ lạnh đã chứa đầy.
Bộ khử mùi LED HYBRID gồm hai bộ xúc tác quang khác nhau với hai đèn LED được trang bị để cung cấp quang năng cho các xúc tác quang, có khả năng khử mùi hiệu quả giúp lưu giữ hương vị thực sự của thực phẩm, đồng thời, khử khí Ethylene triệt để giúp giữ được độ tươi ngon trọn vẹn của rau quả.

Các hộp chứa trên cánh tủ này được thiết kế từ chất liệu kháng khuẩn Ag+, thiết kế khá kín chống lẫn mùi cực tốt để bạn có thể yên tâm bảo quản những thực phẩm có mùi nồng hay bảo quản thuốc và mỹ phẩm quan trọng.
Ngăn lạnh kép Dual Cooling Zone trên tủ lạnh Toshiba có dung tích lớn để bạn có thể thoải mái lưu trữ những lon nước giải khát và nhanh chóng có được món thức uống mát lạnh hay những thực phẩm tươi mát trong ngày nóng bức chỉ trong thời gian ngắn.

Và chiếc tủ lạnh inverter hiện đại này còn được trang bị thêm các khay chứa thực phẩm được làm từ vật liệu chịu lực cực lớn để bạn có thể yên tâm hơn khi sử dụng mà không cần lo sẽ ảnh hưởng đến tủ lạnh.
| Hãng sản xuất | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 02 Năm |
| Màu sản phẩm |
|
| Công suất(W) | 100W |
| Điện áp sử dụng(V) | 220 ~ 240V/50Hz |
| Trọng lượng(kg) | 74 |
| Kích thước(Cao x Rộng x Sâu) mm | 1610 x 680 x 717 mm |
| Tổng dung tích(L) | 359 |
| Dung tích ngăn đá(L) | 101 |
| Dung tích ngăn lạnh(L) | 258 |
| Loại tủ | Ngăn đá trên 2 cửa |
| Công nghệ khử mùi, kháng khuẩn | LED HYBRID |
| Hệ thống làm lạnh | Gián tiếp (Quạt) - Không đóng tuyết |
| Ngăn lạnh |
|
| Ngăn đá |
|
| Ngăn rau quả kháng khuẩn Ag+ | - |
| Tính năng khác |
|