CÔNG TY TNHH SX - TM FUSHIN
Sản xuất ỔN ÁP - biến áp chuyên nghiệp
0934.187.668
Tư vấn miễn phí
Danh mục sản phẩm
Sản phẩm mới
Tin tức & sự kiện
Sản phẩm
0934.187.668
onapfushin@gmail.com - sales@fushin.vn
Biến áp 3 pha 380V/220V - 150KVA dạng biến trần tự ngẫu, không có vỏ thùng ứng dụng để lắp ráp trong các tủ điện điều khiển công nghiệp, dân dụng, y tế , viễn thông.... Sản phẩm của cty Fushin sản xuất có tiêu chuẩn sản xuất theo công nghệ Nhật Bản, Với các loại Fe tôn Silic Nhập khẩu 100% của Nhật Bản có độ từ tính Fe 470. Dây đồng 100% đạt hiệu suất cao.
| Điện áp vào / Input | 380V (3P) |
| Điện áp ra/ Output | 220V (3P) |
| Tần số / Frequency | 50Hz /60Hz |
| Công suất/Capacity: | 150KVA |
| Số Pha/ Phase | 3 Phase |
| Nguyên lý hoạt động / Operational principle | Biến áp tự ngẫu/ Not Isolation |
| Kiểu đấu dây | ∆/Y |
| Bảo vệ quá tải / Overload protection | Không/ Not |
| Điện trở cách điện / Insulation | Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC/Greater than 5MΩ at 1000VDC |
| Hiển thị / Display | Thiết bị đấu nối đầu cuối - Domino/ Terminals -Domino |
| Nhiệt độ môi trường / Environment temperature: | -5 - 60˚C |
| Hiệu suất / Efficiency | 100% ~ 120% |
| Kích thước / Size (Cm) | |
| Trọng lượng / Weight ( Kg) |
Sản phẩm liên quan
Địa chỉ: 28 - 30 Đường số 64, Phường 10, Quận 6, TP. Hồ Chí Minh
Tel: (028)37 555 709 (P.Kinh Doanh - Dự Án) - Fax: (028) 397 56221
Hotline/ Zalo KD: 0934 187 668
Email: sales@fushin.vn - onapfushin@gmail.com