CÔNG TY TNHH SX - TM FUSHIN
Sản xuất ỔN ÁP - biến áp chuyên nghiệp
0934.187.668
Tư vấn miễn phí
Danh mục sản phẩm
Sản phẩm mới
Tin tức & sự kiện
Sản phẩm
Mã sp : REC.IN-11KW
✔ Điện áp hoạt động:380V-440V
✔ Công suất: 11KW - 15HP
✔ Tần số: 50/60Hz
✔ Loại dây cuốn: Dây đồng 100%
✔ Bảo hành: 12 Tháng
Giá : 3.300.000 VNĐ
0934.187.668
onapfushin@gmail.com - sales@fushin.vn
Cuộn kháng Reactor AC bảo vệ đầu vào biến tần công suất 11KW (15HP) .Giúp đáp ứng tiêu chuẩn nguồn điện bằng cách lọc và giảm méo sóng hài của dòng điện đầu vào,đảm bảo cho nguồn điện được ổn định trước khi vào biến tần.
• Cải thiện nguồn điện đầu vào.
• Giảm phiền toái khi máy chạy quá điện áp gây ra hiện tượng dby đột biến điện áp tức thời và nóng dây điện.
• Bảo vệ bộ chỉnh lưu đầu vào khỏi dòng điện gấp rút gây ra đột ngột và sụt áp đường dây điện.
• Kéo dài tuổi thọ của tụ điện bus DC bằng cách giảm hiện tượng nóng bên trong do dòng điện sóng hài bậc cao gây ra .
• Bảo vệ các cuộn dây của động cơ khỏi các tác động của dây dẫn dài khi được sử dụng trên đầu ra của biến tần.
• Nhiều bộ biến tần mắc song song gần nhau
• Các thiết bị khác gây nhiễu nguồn điện đường dây (nhiễu, quá áp,...)
• Không cân bằng giữa các pha của nguồn điện đường dây 1,8% so với điện áp định mức)
• Bộ nghịch lưu tần số lớn được lắp đặt trong cùng một lưới điện.
| Điện áp hoạt động / Operation Voltage | 380V-440V (3P) |
| Công suất/Capacity | 11KW - 15HP |
| Hệ lọc/Filter coefficient | 7% |
| Tần số / Frequency | 50Hz /60Hz |
| Số pha/ Phase | 3 phase |
| Loại/ Type | Cuộn kháng Reactor cho biến tần |
| Độ bền điện / Electrical endurance | Kiểm tra ở điện áp 2000V trong 1 phút không phóng điện |
| Điện trở cách điện / Insulation | Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 2000VDC/Greater than 5MΩ at 1000VDC |
| Hiển thị / Display | Thiết bị đấu nối đầu cuối - Domino/ Terminals -Domino |
| Nhiệt độ môi trường / Environment temperature: | -5 - 80˚C |
| Kích thước D x R x C/ Size (Cm) | (Đang cập nhật) |
| Trọng lượng / Weight ( Kg) | (Đang cập nhật) |
Cảm ơn Quý khách đã quan tâm đến cuộn kháng lọc sóng hài cho tụ bù Fushin
*** Giá trên chưa bao gồm thuế VAT: 10%
*** Giá trên chưa bao gồm phí vận chuyển
*** Thời gian đặt hàng trong vòng 1-2 ngày
Sản phẩm liên quan
Địa chỉ: 28 - 30 Đường số 64, Phường 10, Quận 6, TP. Hồ Chí Minh
Tel: (028)37 555 709 (P.Kinh Doanh - Dự Án) - Fax: (028) 397 56221
Hotline/ Zalo KD: 0934 187 668
Email: sales@fushin.vn - onapfushin@gmail.com