CÔNG TY TNHH SX - TM FUSHIN
Sản xuất ỔN ÁP - biến áp chuyên nghiệp
0934.187.668
Tư vấn miễn phí
Danh mục sản phẩm
Sản phẩm mới
Tin tức & sự kiện
Sản phẩm
Mã sp : REC.CAP440-100K
✔ Điện áp hoạt động:380V-440V
✔ Công suất: 100KVA
✔ Tần số: 50/60Hz
✔ Loại dây cuốn: Dây đồng 100%
✔ Bảo hành: 12 Tháng
Giá : 13.000.000 VNĐ
0934.187.668
onapfushin@gmail.com - sales@fushin.vn
- Điện áp hoạt động: 380V-440V
- Công suất: 100KVA
- Tần số: 50/60Hz
- Loại dây cuốn: Dây đồng 100%
- Độ cách điện: 3KV
- Nhiệt độ hoạt động: -5 - 80˚C
- Hệ thống quản lý chất lượng: ISO 9001-2015 số: 111711.QMS. CN17.
- Tiêu chuẩn sản xuất: TCCS 4:2020/CTYFUSHIN./Trung tâm Kỹ Thuật tiêu chuẩn Đo Lường Chất Lượng TP. HCM
- Hãng sản xuất: Fushin
- Nơi sản xuất: Việt Nam
Cuộn kháng lọc sóng hài tần số bậc cao bảo vệ cho tụ bù, Cuộn kháng được mắc nối tiếp hoặc song song trong tủ điện để hạn chế sóng hài bậc cao làm hư tụ bù. Chức năng chính của cuộn kháng là hạn chế sóng hài cao hơn tần số định mức hoặc hạn chế xung chuyển mạch, ngăn sóng hài gây nguy hiểm cho tụ điện, tránh sự khuếch đại quá mức và tạo ra cộng hưởng khi tụ điện được đóng điện đột ngột,tức thời.
- Fushin là thương hiệu hàng đầu có kinh nghiệm 15 năm trong ngành sản xuất và phân phối các thiết bị chuyển đổi điện như ổn áp, biến áp,...
- Cuộn kháng là dòng sản phẩm tâm đắc của Fushin bên cạnh các sản phẩm đình đám như ổn áp 3 pha Fushin, biến áp 1 pha 3 pha Fushin
- Cuộn kháng cho tụ bù Fushin được chế tạo từ 100% dây đồng nhập khẩu với hiệu suất hoạt động cao khả năng tiêu hao thấp.
- Cuộn kháng cho tụ bù Fushin được người tiêu dùng bình chọn là hàng Việt Nam chất lượng cao
- Cuộn kháng lọc sóng hài cho tụ bù Fushin đạt chuẩn chất lượng toàn cầu ISO 9001:2015
| Điện áp hoạt động / Operation Voltage | 380V-440V (3P) |
| Công suất/Capacity | 100KVA |
| Hệ lọc/Filter coefficient | 7% |
| Tần số / Frequency | 50Hz /60Hz |
| Số pha/ Phase | 3 phase |
| Loại/ Type | Cuộn kháng Reactor cho tụ bù |
| Độ bền điện / Electrical endurance | Kiểm tra ở điện áp 2000V trong 1 phút không phóng điện |
| Điện trở cách điện / Insulation | Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 2000VDC/Greater than 5MΩ at 1000VDC |
| Hiển thị / Display | Thiết bị đấu nối đầu cuối - Domino/ Terminals -Domino |
| Nhiệt độ môi trường / Environment temperature: | -5 - 80˚C |
| Hiệu suất / Efficiency | 100% ~ 120% |
| Kích thước D x R x C/ Size (Cm) | (Đang cập nhật) |
| Trọng lượng / Weight ( Kg) | (Đang cập nhật) |
Cảm ơn Quý khách đã quan tâm đến cuộn kháng lọc sóng hài cho tụ bù Fushin
*** Giá trên chưa bao gồm thuế VAT: 10%
*** Giá trên chưa bao gồm phí vận chuyển
*** Thời gian đặt hàng trong vòng 1-2 ngày
Sản phẩm liên quan
Địa chỉ: 28 - 30 Đường số 64, Phường 10, Quận 6, TP. Hồ Chí Minh
Tel: (028)37 555 709 (P.Kinh Doanh - Dự Án) - Fax: (028) 397 56221
Hotline/ Zalo KD: 0934 187 668
Email: sales@fushin.vn - onapfushin@gmail.com